Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 K810I กล้องหน้าทำไมใช้ไม่ได้ล่ะค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 7084
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: samutprakarn
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : K810I กล้องหน้าทำไมใช้ไม่ได้ล่ะค่ะ
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2008 11:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือหาไม่เจอเลยค่ะ ว่าจะใช้ยังไง หรือเป็นแค่กล้องวีดีโอ ไม่ใช่กล้องไว้ถ่ายปกติเหรอค่ะ
ducking
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2008 22:39  

เป็นได้ แค่ video call ค่ะ
aprex
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : แล้วถายภาพเป็นไงบ้างคับ เสียงล่ะดีป่าวครับ
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 07:12  

อยากทราบอะครับ
R34_RP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 21:13  

กล้องด้านหน้าเอาไว้ใช้โทร video call อย่างเดียวอะคับ ไม่สามารถถ่ายรูปได้

ต้องรอทางโซนี่อัพ FW ออกมาอย่างเดียวเลยคับ

Laughing Laughing Laughing
momotalo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: samutprakarn
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2008 13:49  

ขอบคุณมากค่ะ กะแล้วเชียว เฮ้อ
R34_RP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2008 20:54  

momotalo ผู้เขียน:
ขอบคุณมากค่ะ กะแล้วเชียว เฮ้อ

http://www.se-society.com

ลองเข้าไปดูสิคับ สาวกโซนี่ ทั้งนั้น ยี่ห้ออื่นห้ามเข้า

555555+
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: