Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มาร่วมทำธุรกิจจ่ายจริงของคนไทยกับผมและทีมงานที่จะคอยช่วยเหลือคุณก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1667
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มาร่วมทำธุรกิจจ่ายจริงของคนไทยกับผมและทีมงานที่จะคอยช่วยเหลือคุณก
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2009 11:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

90DayRich เว็บทำเงินชาวไทยเปลี่ยนชีวิตคุณใน 90 วัน(สนใจทดลองฟรี 7 วัน)

ธุรกิจ บน internet ที่การันตี การจ่ายเงิน พร้อมระบบการสร้างรายได้มหาศาล ระบบการจัดเรียงที่แตกต่าง ระบบเทรนนิ่งสมบูรณ์แบบ สร้างคนให้ทำงานเป็น สร้างทีมให้แข็งแรง สร้างรายได้อย่างต่อเนื่อง กำหนดความสำเร็จขั้นแรก ใน 90 วัน แล้วคุณจะได้พบระบบการสร้างรายได้แบสุดยอด

"สำหรับผมน่ะเป็นคนที่ไม่แน่ใจกับการทำธุรกิจออนไลน์ ว่าได้เงินจริงหรือเปล่า จนผมพบกับ 90DayRich
ซึ่งเป็นเว็บของคนไทย การแนะนำทั้งหมดจนเริ่มทำงานเป็นภาษาไทยหมดเลยครับจึงไม่มีปัญหาด้านภาษาครับ
มีการแนะนำเป็นขั้นเป็นตอน คนที่เก่งๆก็จะมาแนะนำคนที่สมัครใหม่เสมอ ไม่มีทางผิดพลาดแน่นอนครับ
ขอให้เชื่อมั่นใน 90DayRich ลองเข้าไปศึกษาก่อนได้นะครับ"
นายพงศ์พัฒน์ พรหมมณี (บอย)
(สนใจทดลองฟรีก่อนครับ 7 วัน)

ร่วมเดินบนเส้นทางที่สมบูรณ์แบบที่หรือเข้าไปศึกษาข้อมูลที่ http://www.zeroboyss.ws
(ผมใช้เป็นชื่อ UserName เพราะว่าจะได้ติดต่อได้ง่ายครับ ถ้ากดไม่ได้ให้ copy ไปวางที่ URL นะครับ)
สอบถามออนไลน์ Msn: prommanee.ph@hotmail.com
แอดมาเลยนะครับออนตลอดเวลาทำงาน
สายด่วน Hot line: คุณ พงศ์พัฒน์(บอย) 080-4861223
เวลา จันทร์-ศุกร์ 20.00น.-21.30น.
เสาร์-อาทิตย์ 11.00น.-0.00น. (ถ้าโทรมากำลังพักทานข้าวอยู่ก็ขออภัยครับ)
หรือจะคุยกับผมเป็นส่วนตัวที่ zeroboyz_g@hotmail.com

ศึกษาข้อมูลก่อนที่

แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: