Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบเกี่ยวกับ t310

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3205
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????? t310
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2003 03:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบว่าถ้าใช้กล้องถ่ายรูปจาก t310 แล้วจะเอาลงคอมมีวิธีไหนบ้างและต้องทำไงค่ะและต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างช่วยตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2003 01:56  

ทำได้ 2 วิธีคับคือ
1.ผ่านสาย datalink
2.ผ่าน Irda
ถ้าหากไม่มีทั้ง 2 อย่างนี้ ผมแนะนำให้ซื้อ Irda ดีกว่าคับ ราคาอยุ่ที่ประมาณ 9xx บาท ถึงแม้ราคาจะสูงกว่าดาต้าลิงค์แต่ว่าสามารถส่ง-รับข้อมูลระหว่างคอมฯกับโทรศัพท์ได้ ซึ่งจะต่างจากสายดาต้าลิงค์ตรงที่สายดาต้าลิงค์จะสามารถรับข้อมูลจากคอมฯเข้าโทรศัพท์ได้เท่านั้น
SerpenT
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Khonkaen
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2003 17:32  

ครับ ทำอย่างที่คุณฉัตรชัยแนะนำไว้สะดวกดีครับ
janena
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2003 23:07  

ใช้อินฟราเรดคุ้มกว่าครับ อินฟราเรดสามาถใช้ได้กับมือถือทุกรุ่นที่ซัพพอร์ต แต่ถ้าเป็นเคเบิลต้องเปลี่ยนตามมือถือครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: