Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เอส พี บี สภาพอากาศ ใหม่ มาจ้า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 10 / เข้าชม: 7049
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เอส พี บี สภาพอากาศ ใหม่ มาจ้า
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2009 10:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลองใช้ดูแล้ว work จ้า ภาพสงยดี มีหมุนๆด้วย
ไปขุดเอาที่ป่าช้าเองนะจ๊ะ
pm มาที่ป้า จะทำกุญแจผีให้จ้า
garpdwsy
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2009 11:37  

ขุดเข้าไป เจอมั๊ยเนี่ย
http://www.ziddu.com/download/3322475/Spbweather2key.rar.html
ป้าเอง..
garpdwsy
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2009 14:14  

ขุดโลงจ้า กดเลย http://www.spbsoftwarehouse.com/products/weather/download.html?ru
กด download cab , กด I agree นะ , save ไว้ ใส่ที่ memory card ,
เปิด explorer จิ้มที่ โปรแกรม , install ลง memory card
เข้า โปรแกรม > Optiion >registration ใชกุญแจที่ให้ไป ไขเลยจ้า
ป้าเอง..
Peerasak Sripruk
Year's Star

จังหวัด: Phuket
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2009 17:18  

ลิงก์ใช้ไม่ได้แล้วครับ รบกวนหน่อยนะครับ
garpdwsy
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2009 08:35  

จุนแจผี ไขโลด
สาม หก สี่ สาม หก สอง เก้า ดี สาม เอช หก สาม
อังกฤษ ตัวใหญ่ นะ
โลงจุด cab ไปที่ www.spbsoftwarehouse.com จ้า...
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2009 22:38  

Thanks alot krub Very Happy
จิม
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 10:38  

แจกกันจังเลยนะ ประเภทคนไทยเป็นเจ้าของนะ

โดยส่วนตัว ผมไม่ค่อยเห็นด้วยที่มีการแจกจ่าย Software ที่เป็นบริษัทที่คนไทยมีส่วนร่วมด้วยเลย
เช่น ระบบภาษาไทยบน Pocket Phone (WM5/6), Software Garmin และ Spb Software House เป็นต้น

โดยว่าเราเป็นคนไทยด้วยกัน และเป็นธรรมเนียมปฏิบัติโดยทั่วไป ที่จะไม่ทำร้ายกัน
ถ้าจะแจก Software ที่ไม่เกี่ยวข้องกับธุรกิจของคนไทย อันนี้ตามอัธยาศัยเลยครับ

Rem. ถ้าเป็นไปได้ อยากจะแจก หรืออยากจะขอ ก็ควร PM แจกด้านหลังกันนะครับ
สำหรับ Spb Software House ลองตรวจสอบที่นี้ก็ได้ครับ http://job.siamhrm.com/?name=jobs&file=read&max=34117
yez
Year's Star

หัวข้อ : วุ่นวายหวะ
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 16:17  

เป็นเจ้าของเองเรอะ วุ่นวายจัง
จิม
Year's Star

หัวข้อ : Re: วุ่นวายหวะ
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 16:39  

yez ผู้เขียน:
เป็นเจ้าของเองเรอะ วุ่นวายจัง

ขอขอบคุณที่แสดงความคิดเห็น ไม่คิดว่าคุณจะคิดเห็นอย่างนี้กับคนไทยด้วยกันนะ
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 19:49  

ขอโทษนะครับ ไม่ทราบมาก่อนครับ Crying or Very sad
จิม
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2009 20:25  

Peerasak Sripruk ผู้เขียน:
ขอโทษนะครับ ไม่ทราบมาก่อนครับ Crying or Very sad

ไม่รู้ย่อมไม่ผิดครับ Very Happy เพราะไม่ได้ตรงใจ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: