Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ..แจกค่ะ..แจกเสื้อ HTC เพียงแค่ใช้โทรศัพท์มือถือ HTC รุ่นใดก็ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 13 / เข้าชม: 7729
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ..แจกค่ะ..แจกเสื้อ HTC เพียงแค่ใช้โทรศัพท์มือถือ HTC รุ่นใดก็ได้
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2008 19:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

แจกเสื้อ HTC เพียงแค่ใช้โทรศัพท์มือถือ HTC รุ่นใดก็ได้
e-mail ส่งเลขอิมี่ ของโทรศัพท์มือถือ HTC ที่ท่านใช้อยู่ มาขอรับไปเลยฟรีๆ

จำนวนเสื้อโปโล 5 ตัว
เสื้อยืดคอกลม 5 ตัว

อยากได้เสื้อเท่ห์ๆ อย่ารอช้า
เพียงส่ง เลขอิมี่ ชื่อ-นามสกุล
และเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้

มาที่ pui@siamphone.com คะ

มารับเสื้อ HTC ได้ ณ ที่ทำการของสยามโฟน
http://www.siamphone.com/html/contactus.html << แผนที่ Siamphone.com
indexplus
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 01:47  

ใช้อยู่อ่ะจ้ะ แต่ต้องไปรับที่กรุงเทพฯ ป่อย...... Laughing
romeoown
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 15:48  

อยู่สงขลาจะไปรับ...มันจะคุ้มค่ารถป่าวหว่า...อิอิ Laughing
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 18:19  

งั้นผู้ที่อยู่ ตจว. เด๋วปุ้ยส่งไปรษณีย์ไปให้ละกันนะค่ะ
รบกวนส่งอิเมล์ที่อยู่มาโลด
อย่าลืมเลขอิมี่ และชื่อ+นามสกุลจริงด้วยนะคะ

ปล.ได้รับเสื้อไปแล้ว รบกวนถ่ายรูปผู้ได้รับพร้อมเสื้อ และถือโทรศัพท์มือถือ HTC ด้วยนะคะ
yondaime:
Year's Star

จังหวัด: rayong
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 22:25  

ผมก็ใช้อยู่นะ แต่ว่าอยู่ต่างจังหวัด รบกวนช่วยส่งให้ด้วยนะครับ
ส่งเมล์ไปให้แล้วนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย yondaime: เมื่อวันที่ 02 Nov 2008 00:58; ทั้งหมด 1 ครั้ง
indexplus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2008 23:24  

ได้เลยจ้าปุ้ย ส่งเมลล์ไปเรียบร้อยแล้ว อิอิ
Ekildo
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2008 17:23  

สวัสดีครับคุณปุ้่ย ผมส่งอีเมลลืไปแล้วนะครับ

ต้องรบกวนส่งเสื้อให้ด้วยครับ เพราะอยู่ต่างจังหวัด

ขอบคุณมากครับคุณปุ้ย Smile
indexplus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2008 18:49  

วันนี้ได้รับเสื้อแล้ว เหลือแต่รอคนถ่ายรูปให้ กะว่าวันศุกร์ใส่ไปทำงานแล้วหาคนถ่ายให้ดีกว่า

ปล. เสื้อเนื้อนิ่มมากเลย
yondaime:
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2008 12:53  

วันนี้ ได้รับเสื้อแล้วครับ (สวยมาก) เดี๋ยวจะรีบส่งรูปให้นะครับ
ปล. โทรศัพท์ส่งเคลมอยู่ (เจ๊ง)
Ekildo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2008 17:04  

ผมยังไม่ได้เสื้อเลย ไม่ทราบว่าติดขัดอะไรหรือเปล่าเอ่ย

ปล. ส่งเมลล์ไปอีกรอบแล้วครับ เผื่อผิดพลาดอะไร อย่างไง ก็เมลล์บอกมั้งนะครับ
evaluation
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2008 20:25  

หมดรึยังง่ะครับ
yondaime:
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2008 21:18  

[quote="yondaime:"]วันนี้ ได้รับเสื้อแล้วครับ (สวยมาก) เดี๋ยวจะรีบส่งรูปให้นะครับ
ปล. โทรศัพท์ส่งเคลมอยู่ (เจ๊ง)
ส่งรูปให้แล้วนะครับ
Sai-iiWz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2009 19:37  

อ่านช้าไปป่าวน้าๆๆๆๆ
T^T
ยังมีอยุ่ป่าวอ่ะๆ
ใช้vivaอยุ่อ่ะค่ะ

อยุ่ชลบุรีๆ
indexplus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2009 00:16  

ยังมีเสื้อแจกอยู่อีกหรอจ๊ะปุ้ย แบบว่าเคยเอาไปใส่อวดแล้วมีคนอยากได้ จะได้บอกให้เขาไปทำตามกติกาบ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: