Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนเพื่อนๆทีครับ เกี่ยวกับ ScreenSaver F480 ...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2010
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวนเพื่อนๆทีครับ เกี่ยวกับ ScreenSaver F480 ...
วันที่โพสท์ : 10 May 2009 03:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีครับ พอดีเพิ่งได้รุ่นนี้มาใช้น่ะครับ เลยมีข้อสงสัยเกี่ยวกับ Screensaver ที่แถมมากับเครื่องอ่ะครับ ที่จะเป็นรูป ต้นไม้ ธรรมชาติ ทั้งหลายแหล่ คือถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นรูปที่ผมต้องการเนี่ย
ต้องทำยังไงครับ เพิ่งมาใช้ ซัมซุง อ่ะครับ เลยไม่เชี่ยวชาญ ยี่ห้อนี้เลย อยากเปลี่ยนเป็นรูปเราเองหรือรูปที่เราต้องการอ่ะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไง ใช้ไฟล์อะไร

รบกวนด้วยนะครับ ได้โปรดช่วยผมทีครับ

*** ขอถามอีก2ข้อครับ

1.ขอบโครเมี่ยม ถ้ามันลอกเนี่ย เปลี่ยนที่ไหนครับ ราคาแพงมั้ยครับ
หรือเปลี่ยนทั้งบอดี้นี่ ตกเท่าไหร่ เอาคร่าวๆก็พอครับ เผื่อลอกจะได้เตรียมตังไว้

2.การอัพ FW ถ้าเราจะเอาไปให้ศูนย์อัพเนี่ย นานมั้ยครับ ผมอยู่แถว เกษตร ลาดพร้าว
คือผมว่ารุ่นนี้ กินแบตมากมายอ่าครับ หรือเป็นที่ของผมคนเดียวไม่ทราบนะ ฮ่าๆ

ขอบคุณมากๆครับ ทุกคน Razz
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: