Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวน มือถือราคาถูกที่ speaker phone ดีดี ด้วยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3431
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวน มือถือราคาถูกที่ speaker phone ดีดี ด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 13 May 2009 22:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวน มือถือราคาถูกที่ speaker phone ดีดี ด้วยครับ ระดับราคา 2,500 ไม่เกินครับ ตอนนี้ดู Sony Ericson กับ Nokia ครับ ถ้ามียี่ห้ออื่นดีกว่ารบกวนแนะนำด้วยครับ เน้น ใช้ speaker phone อย่างเดียวครับ

ถ้า 2500 งบไม่พอ ก็พอเพิ่มงบได้ครับ ขอแค่คุย speaker phone แล้ว เสียงดังฟังชัดทั้ง สองขาครับ จะได้ไม่มานั้งเสียดายเงินทีหลัง ตอนนี้ผมใช้ T700 อยู่ เสียงข้อนข้างเบา อีกฝ่ายนึงก็ไม่ค่อยได้ยินที่เราพูด กะว่าอันนี้จะเป็นเครื่องที่สองครับ รบกวนแนะนำรุ่นให้ด้วยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: