Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอถามวิธีทำให้เครื่อง 626 บันทึกรายการทีวีหน่อบยดิครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6787
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: Amnatcharoen
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอถามวิธีทำให้เครื่อง 626 บันทึกรายการทีวีหน่อบยดิครับ
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2009 11:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอถามวิธีทำให้เครื่อง 626 บันทึกรายการทีวีหน่อบยดิครับ

ต้องเอาไปอัพเฟิร์มแวร์ที่ศูนย์บริการหรือเปล่าครับ

แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรไหม

แล้วถ้าไปอัพข้อมูลในเครื่องนี่หายหมดเลยเหรอครับ

...
kimmono
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2009 10:38  

แง่วๆ

ไม่มีคนตอบให้เลยอ่ะ

...
HanD_of_GoD
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2009 20:58  

ต้องเอาไปอัพ ซอฟท์แวร์ เวอร์ชั่นใหม่เท่านั้นครับ ฟังก์ชั่นบันทึกรายการทีวีจะอยู่ในซอฟท์แวร์เวอร์ใหม่ครับ
kimmono
Year's Star

หัวข้อ : ต่ออีกอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 17 May 2009 14:12  

HanD_of_GoD ผู้เขียน:
ต้องเอาไปอัพ ซอฟท์แวร์ เวอร์ชั่นใหม่เท่านั้นครับ ฟังก์ชั่นบันทึกรายการทีวีจะอยู่ในซอฟท์แวร์เวอร์ใหม่ครับ

ราคาเท่าไหร่ครับ

แล้วผมอยู่อุบลเนี่ย ต้องไปศูนย์ไหนเหรอครับ
dojo_city
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
หัวข้อ : Re: ต่ออีกอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 23 May 2009 22:31  

kimmono ผู้เขียน:

แล้วผมอยู่อุบลเนี่ย ต้องไปศูนย์ไหนเหรอครับ

ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ ผมอยู่นครปฐมครับ แต่ยังไม่เคยไปอัพหรอกครับ แต่อยากอัพครับ...
คุณต้องไปอัพ FW ที่ศูนย์นะครับ และต้องเป็นศูนย์ใหญ่ๆ ที่มีช่างประจำด้วยนะครับ
การอัพ FW ใช้เวลาไม่นานครับ แป๊บเดียวก็เสร็จ (เขาว่ามานะครับ)
แต่ถ้าไปฝากศูนย์เล็กๆ ศูนย์เล็กๆ เค้าก็จะต้องส่งไปศูนย์ใหญ่อีกที ใช้เวลาหลายวันครับ

ขอให้โชคดีครับ...
kimmono
Year's Star

หัวข้อ : Re: ต่ออีกอ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 30 May 2009 15:20  

dojo_city ผู้เขียน:
kimmono ผู้เขียน:

ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ ผมอยู่นครปฐมครับ แต่ยังไม่เคยไปอัพหรอกครับ แต่อยากอัพครับ...
คุณต้องไปอัพ FW ที่ศูนย์นะครับ และต้องเป็นศูนย์ใหญ่ๆ ที่มีช่างประจำด้วยนะครับ
การอัพ FW ใช้เวลาไม่นานครับ แป๊บเดียวก็เสร็จ (เขาว่ามานะครับ)
แต่ถ้าไปฝากศูนย์เล็กๆ ศูนย์เล็กๆ เค้าก็จะต้องส่งไปศูนย์ใหญ่อีกที ใช้เวลาหลายวันครับ

ขอให้โชคดีครับ...

ขอบคุณครับ

...
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: