Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถ้าไม่เน้นเรื่องกล้อง F480 & sumsung Star อันไหนดีกว่าครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3253
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถ้าไม่เน้นเรื่องกล้อง F480 & sumsung Star อันไหนดีกว่าครับ
วันที่โพสท์ : 28 May 2009 15:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

คนที่เล่นบ่อยๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ว่าจะเลือกตัวไหนดี พอดีเห็นมันสวยทั้ง 2 ตัว แต่ยังไม่เคยได้แตะตัวจริง ว่าจะเลือกอันไหนถึงจะคุ้มกว่า เพราะไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเท่าไหร่
และรบกวนขอเหตุผลด้วยนะครับ เอาข้อดีข้อเสียทั้ง 2 รุ่นด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณมากๆสำหรับทุกคำตอบที่เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจนะครับ
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2009 00:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือจริงๆ จะบอกว่ามันก้อพอๆ กันแหละค่ะ

-*-

เพียงแต่ ซัมซุงสตาร์จะมีไอคอนที่สวยกว่า เนื่องจากเป็นรุ่นที่ใหม่กว่า เท่านั้นเอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: