Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครมีขอผมด้วยครับ จำเป็นต้องใช้ทุกวันครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3528
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครมีขอผมด้วยครับ จำเป็นต้องใช้ทุกวันครับ
วันที่โพสท์ : 30 May 2009 16:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพื่อน ๆ ใครมีActivation code Islamic.Organizer.v2.2.2.S60v3.SymbianOS.9.x ขอผมด้วยครับ ผมจำเป็นต้องใช้ทุกวัน ผมโหลดมาจากเน็ตติดตั้งแล้วแต่เปิดไม่ได้ให้ Trial 10 วัน ก็หมดอายุ ลงทะเบียนก็ไม่ได้ไม่มี code. โทรศัพท์ผม N 81 ครับ ขอบคุณมาก ๆ เลย :P
papa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : โอ๊ย ๆๆ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2009 11:57  

ไม่มีใครช่วยผมเลย โอ๊ย ๆ ๆ
n-user
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2009 19:39  

โหลดตามนี้เลยครับ เป็นเวอร์ชั่นเต็ม

http://rs764.rapidshare.com/files/219663590/AsgaTech.Islamic.Organizer.v2.2.2.S60v3.rar

P.S. ขอพราะเจ้า(อัลลอฮ์)คุ้มครองครับ วัสสลาม... Wink
papa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ยังไม่ได้ครับ
วันที่โพสท์ : 16 Jun 2009 21:25  

ขอบคุณครับที่กรุณา Download ลิ้งค์แล้ว Error ครับ แต่ผมโหลดจากเวปอื่นมาติดตั้งในมือถือเรียบร้อยแล้ว แต่ติดที่ให้ลงทะเบียนครับ ผมไม่มี activation code เลยทำอะไรไม่ได้ แล้วจะทำไงดีครับคุณ
n-user
Year's Star

จังหวัด: Other - อื่นๆ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jun 2009 08:02  

งั้นลองโหลดตัวนี้ดูครับ เป็นไฟล์ตัวเดียวกับด้านบน แต่เป็นลิ้งไทย น่าจะโหลดได้

โหลดแล้ว install ลงเครื่องก็ใช้ได้เลยเพราะมัน cr*ck แล้ว ไม่ต้องลง activation code ไม่หมดอายุ Wink

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=2568FB2B8E48UPCGY9N8EHBCN3YBI3

ลืมบอกไปครับ ถ้ามันถาม password ตอนแตกไฟล์ให้ใส่ว่า huseyin ครัฟ
papa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2009 21:17  

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ที่กรุณาช่วยเหลือ ผมใช้ความพยายามมานานมาก สอบถามไปทุกเวปที่เกิ่ยวกับมือถือ แต่ก็ไม่ได้รับคำตอบ สอบถามผู้ขายแผ่นโปรแกรมซิมเบียนตามเวปต่าง ๆ ก็ไม่ได้ สุดท้ายก็มาได้ที่นี่ siamphoneจากคุณ n-user นี่แหละครับ :D :D :shock: :lol: ขอพระผู้เป็นเจ้าทรงตอบแทนความดีงามให้กับคุณมาก ๆ นะครับ อามีน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: