Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ใช้โปรแกรมอะไรเพื่อการลงรูปภาพเพลงและอื่นๆให้กับเครื่องของเราครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3541
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ใช้โปรแกรมอะไรเพื่อการลงรูปภาพเพลงและอื่นๆให้กับเครื่องของเราครับ
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2009 20:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

มือใหม่มากๆเลยครับ ช่วยหน่อยครับ

เขาลงภาพ ลงเพลงกันยังไง

ลงโปรแกรมเสริมกันยังไงก็ไม่รู้เรื่องเลยครับ
1215412
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มาตอบกันบ้างเห้ออออออออออออออออ
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 09:46  

มาตอบกันบ้างเห้ออออออออออออออออ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 14:00  

ใจร้อนจังเลยครับโปรแกรมจัดการ Wallpaper ที่น่าสนใจตอนนี้มีอยู่โปรแกรมหนึ่ง แต่ผมจำชื่อไม่ได้ วันก่อนไปโหลดมาเล่นอยู่ใน Market ครับ

ลงเพลงนี่ยังไม่เจอโปรแกรมที่ทำได้ครับ โปรแกรมใน Market เยอะมาก ลองเข้าไปค้นหาดูนะครับ
1215413
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โปรแกรม market ของผมไม่มีอ่ะครับ ทำไมของคนอื่นเอามาจากไหนครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 15:28  

ทำยังไงให้มีเหมือนคนอื่นกันบ้างครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โปรแกรม market ของผมไม่มีอ่ะครับ ทำไมของคนอื่นเอามาจากไหนครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 16:55  

1215413 ผู้เขียน:
ทำยังไงให้มีเหมือนคนอื่นกันบ้างครับ

เครื่องที่ผมได้มาก็ไม่มีเหมือนกันครับ นอกจากจะเป็นเครื่องนอกหิ้วเข้ามาหนะครับ ถึงจะมี Android Market ให้เข้าไปใช้งานเลือกโหลดโปรแกรมมาเล่นในเครื่องครับ แนะนำให้ลองหาจากเว็บบิท หรือไม่ก็เว็บแจกโปรแกรมอย่าง SlideMe ดูนะครับ Neutral
1215412
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2009 20:19  

ุขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

ขอให้คนที่ตอบทุกคน รวยๆเฮงๆนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: