Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใช้ Nokia PCsuit โหลด mp3 ลง 6600 ทำยังไงครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 2271
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? Nokia PCsuit ???? mp3 ?? 6600 ???????????
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2005 16:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมเห็นบางกระทู้บอกว่าใช้ PC suit โหลด mp3 ลงได้ แล้วโปรแกรมจะช่วยแปลงไฟลล์และลดขนาดไฟลล์ให้เล็กลง ให้ใช้ได้กับ 6600 จึงอยากทราบขั้นตอนว่าทำยังไงครับ ใช้ตัวไหนของ PC suit เพราะว่ากระทู้ก่อนหน้านี้ไม่ได้บอกขั้นตอนไว้อ่ะครับ พอดีผมจะเอามาเป็นริงโทนอ่ะครับ ผมใช้ PC suit ver. 6.3.14 ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??? Nokia PCsuit ???? mp3 ?? 6600 ???????????
วันที่โพสท์ : 04 Mar 2005 17:13  

tamamo ผู้เขียน:
ผมเห็นบางกระทู้บอกว่าใช้ PC suit โหลด mp3 ลงได้ แล้วโปรแกรมจะช่วยแปลงไฟลล์และลดขนาดไฟลล์ให้เล็กลง ให้ใช้ได้กับ 6600 จึงอยากทราบขั้นตอนว่าทำยังไงครับ ใช้ตัวไหนของ PC suit เพราะว่ากระทู้ก่อนหน้านี้ไม่ได้บอกขั้นตอนไว้อ่ะครับ พอดีผมจะเอามาเป็นริงโทนอ่ะครับ ผมใช้ PC suit ver. 6.3.14 ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

เสียงใจด้วยครับ Nokia 6600 ไม่รองรับ เสียงเรียกเข้าเป็น MP3 ครับ
mee038
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2005 10:02  

PC suit ของ6600ก็ไม่รองรับ mp3 เช่นกันครับ
nattavuds
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 11:10  

ผมใช้pcโหลดเพลงเอ็มพีสาม แต่มันจะแปลงไฟล์ เป็นนามสกุล .wap แล้วสามารถใช้เป็นเสียงเรียกเข้าได้อ่ะครับผม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: