Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 7610 มีปัญหาค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 1547
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 7610 ??????????
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 21:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

เวลาจะถ่ายภาพพอกด camera หน้าจอขึ้นคำว่า system error
เข้าไปดูใน gallery เลือก ดูในmmc ดูไม่ได้มันเด้งกลับไปหน้าจอ menu
เครื่งเราเปนอะไรค่ะ ช่วยบอกปัญหาและวิธีแก้ ขอบคุณค่ะ
เรย์โกะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 21:37  

ช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
chester
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 22:27  

คุณลองเปิด-ปิดเครื่องใหม่ดูนะครับ
Bee(TM)
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 22:30  

เรย์โกะ ผู้เขียน:
ช่วยหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ลองทำตามที่คุณ chester เขียนนะครับ แต่ถ้ายังเป็นอีก ก็ต้องส่งเข้าศูนย์แล้วอ่ะครับ
อ้น~วิศวกรหนุ่ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 23:29  

Very Happy Format Mmc ซะครับ คุณได้ลบไฟล์ที่จำเป็นสำหรับ Mmc เข้าแล้ว แค่นี้ก็หายแล้วครับ ถ้าไงก็ Back up ข้อมูลไว้ก่อนนะครับ จากคนใช้ 7610 เหมือนกัน แต่ของผมนี่สิกดเข้า Camera มีเสียงกึ๊กๆๆๆ ไม่รู้เป็นห่าอะไร
อ้น~วิศวกรหนุ่ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2005 23:41  

Format เครื่องแล้ว หายทันทีเลยแต่ต้องมานั่งลงโปรแกรมไหม่ พรุ่งนี้ต้องทำงานด้วยนะเนี่ย Confused
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2005 09:34  

ถ้าคุณทำไม่เป็นผมว่าส่งให้ศูนย์ดูให้จะดีกว่าครับ ถามดูด้วยก็ดีครับว่าเป็นเพราะอะไรแล้วจะแก้ตรงไหนเวลาที่มันเป็นอีกครั้งครับ Smile
คนรู้จริง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 May 2005 13:45  

เวลาใช้กล้องถ่ายรูปใน7610 แล้วมีเสียงดัง กิ๊กๆๆๆ เป็นเพราะbug ของโปรแกรม easy thai ลองลบออกแล้วลง thaipluz ดูสิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: