Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 +*:6610i ซื้อสายต่อคอมมาแล้ว แต่ลงโปรแกรมไม่เป็นค่ะ:*+

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1317
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : +*:6610i ??????????????????? ??????????????????????:*+
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2005 20:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ค่ะ ซื้อสายต่อคอมมาแล้วค่ะของUSBค่ะ DKU-5 ค่ะ มีแผ่นโปรแกรมมาให้ลง 2 แผ่นค่ะ แต่คือว่าลงไม่เป็น ใครทำเป็นช่วนสอนหน่อยนะคะ
*
แผ่น 1 DKU-5
*
แผ่น 2 เป็นพวกโปรแกรมเสริมต่าง ๆ
*
ขอบคุนค่ะ[/url]
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 09:03  

ถ้างั้นก็ต้องลง Driver ที่อยู่ในแผ่น 1 ก่อนครับต้องลงของสาย DKU-5 ก่อนเพราะจะทำให้คอมพ์หามือถือของเราเจอครับเวลาที่เสียบมือถือกับสายต่อเข้าคอมพ์แล้ว

ส่วนแผ่นที่สองที่เป็นโปรแกรม เค้าให้โปรแกรมอะไรมาบ้างล่ะครับ มีโปรแกรม pc suite มาให้หรือเปล่า ถ้าใช่ก็ลง pc suite ได้เลยครับ ถ้ายังไงก็บอกชื่อโปรแกรมมาด้วยนะครับจะได้บอกต่อถูกครับ Wink
อาราเล่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : pc suite
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 12:43  

pc suite ก้มีค่ะ โอ๊ต แต่ว่ามันมีหลายเวอร์ชั่นค่ะ จะลงเวอร์ชันไหนที่เหมาะกะ 6610i คะ
*
แล้ว ไดรเวอร์ DKU-5 ลง แล้ว ก้เสียบสายดาต้าลิ้งคาไว้ด้วย ปรากดว่าลงเส็ดก้รีสตาร์ทไม่เห้นมีอะไรเกิดขึ้นที่หน้าจอเรย (( หรือว่ามันไม่ขึ้นอยุ่แล้ว ))
*
แล้วเวลาเสียบ หรือ ถอดสายดาต้าลิ้งค์ออกจะมีเสียง ตึ๋ง ๆๆ เหมือนกะว่า เสียบอะไรผิดงั้นแหละค่ะ - - *
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: