Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามคุณ[โอ๊ต] อีกรอบขอรับ บลูทูธ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1770
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????[????] ??????????? ??????
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2005 14:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือยังงงๆอ่ะครับ เอางี้ถามใหม่ดีกว่าครับ รบกวนด้วยนะครับ คือ ตอนนี้ผมมี โปรแกรมหลายตัวเลยบน เมมเก่า อีกทั้งไฟล์ต่างๆ คือผมจะทำการโยกย้าย ทั้งหมดครับ ย้ำนะครับนะครับอิๆ ทั้งหมดที่เก็บบบนเมม พวก โปรแกรมที่ลงต่าง เช่น โปรแกรมป้องกันไวรัส หรือ ดรีมที่โหลดมา โดยที่ผมจะเอาทั้งก้อนเลยอ่ะครับ ผมใช้บลูทูธแล้วแต่มัน ก๊อปปี้ยังไงอ่ะครับ มาพักบนคอม หรือที่คุณโอ๊ตว่านี่หมายถึง ได้เฉพาะโปรแกรมที่ไมได้ Install เท่านั้น ครับ

งงไหมครับครับ ง่ายๆคือถ่ายทุกอย่างบนมือถือ พักที่คอม แล้ว โคลนกลับไปลง บนเมมตัวใหม่อแทนอ่ะครับ ทำไงเอ่ย ติดอยู่ตรง ผมก๊อปปี้บนมือถือม่เป็นอ่ะครับ ใส่ลงคอม
เปิดบลูทูธแล้ว

ปล..จะเอาโปรแกรม ภาพ เพลง ที่อยู่ในเมมเก่าลง โคลนลงเมมใหม่ขอรับ ไม่อยากมานั่งไล่ลงใหม่ทีละตัว Crying or Very sad
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????[????] ??????????? ??????
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2005 12:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

แอ๊บจัง ผู้เขียน:
คือยังงงๆอ่ะครับ เอางี้ถามใหม่ดีกว่าครับ รบกวนด้วยนะครับ คือ ตอนนี้ผมมี โปรแกรมหลายตัวเลยบน เมมเก่า อีกทั้งไฟล์ต่างๆ คือผมจะทำการโยกย้าย ทั้งหมดครับ ย้ำนะครับนะครับอิๆ ทั้งหมดที่เก็บบบนเมม พวก โปรแกรมที่ลงต่าง เช่น โปรแกรมป้องกันไวรัส หรือ ดรีมที่โหลดมา โดยที่ผมจะเอาทั้งก้อนเลยอ่ะครับ ผมใช้บลูทูธแล้วแต่มัน ก๊อปปี้ยังไงอ่ะครับ มาพักบนคอม หรือที่คุณโอ๊ตว่านี่หมายถึง ได้เฉพาะโปรแกรมที่ไมได้ Install เท่านั้น ครับ

งงไหมครับครับ ง่ายๆคือถ่ายทุกอย่างบนมือถือ พักที่คอม แล้ว โคลนกลับไปลง บนเมมตัวใหม่อแทนอ่ะครับ ทำไงเอ่ย ติดอยู่ตรง ผมก๊อปปี้บนมือถือม่เป็นอ่ะครับ ใส่ลงคอม
เปิดบลูทูธแล้ว

ปล..จะเอาโปรแกรม ภาพ เพลง ที่อยู่ในเมมเก่าลง โคลนลงเมมใหม่ขอรับ ไม่อยากมานั่งไล่ลงใหม่ทีละตัว Crying or Very sad

เลือกไฟล์ที่ต้องการส่งไปครับ เช่น จะส่งเพลง แค่ได้พบเธอ ก็เข้าไปที่โปรแกรม SeleQ > E: > Sounds > Digital > แค่ได้พบเธอ > Option > Send > Via Bluetooth ครับ ก็จะส่งไปที่ BT ที่เชื่อมต่อกับ pc แล้วครับ ส่วนโปรแกรมเนี่ยคงจะได้เฉพาะที่ยังไม่ได้ install ครับผม ขอโทษที่มาตอบช้าหน่อยนะครับ ไม่ค่อยว่างเลยครับ Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: