Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากรุว่ารูปแบบการแสดงผลซีรีส์ 60 เปนยังไงเหรอคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1300
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????????????????? 60 ??????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 00:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยอธิบายให้ทีค่ะ ถ้าได้ละเอียดก็ดีเพราะไม่รุเรื่องเลยเลยอ่าค่ะ
Sith_Lord
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2005 00:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

แบบ การแสดงผลนี้คือ การแสดงผลของจอภาพ หรือ ป่าวครับ หรือว่ายังไง งงกับคำถามเล็กๆ ถ้าเป็น จอภาพ เนี่ย ก็ต้อง แล้ว แต่อะครับ ว่า รุ้นนั้น ใช้ GPU ของอะไร Version อะไร แล้ว LCD ที่ แสดงผลเป็นชนิดใหน เช่น TFT LCD อะไรงี้อ่ะครับ

ยังไงถ้าอยากรู้ว่า มือถือ รุ้นใหน เป็นไง ลองใช้ Program ที่ชื่อ SPMARK ดูอ่ะครับ มันจะบอก Spicefication ของ ตัวโทรศัพท์ละเอียดพอสมควรเลยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: