Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 D500 VS 6681/6680

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 1784
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : D500 VS 6681/6680
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 16:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ กำลังจะซื้อมือถืออันใหม่น่ะค่ะ... ปกติใช้ samsung เป็นประจำ ตอนนี้ สับสน ไม่รู้จะซื้ออันไหนดี... อยากลองเปลียนมาเป็นโนเกียบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ผู้ใช้D500
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 17:51  

ถ้าจะให้แนะนำอ่ะนะผมคงจะแนะนำว่าแล้วแต่คุณชอบอ่ะนะแต่จะบอกว่าผมใช้D500อยู่มันเป็นโทรศัพที่ดีที่สุดนะขณะนี้ของsamsungอ่ะนะและอีกอย่างการสไลด์ของมันเป็นการสไลคล้ายE800ที่จะดีดตัวเองเลยไม่เหมือนE630ที่จะต้องใช้นิ้วดันเองให้สุดแต่ถ้าต้องการจะเอามาฟังMp3น่ะคงจะไม่แนะนำถ้าซื้อเครื่องศูนย์เพราะเค้ายังไม่ออกสายดาต้าลิงค์มาให้จึงลงเพลงไม่ได้ต้องรอจนกว่าจะออกหรือมาบุญครองอาจจะมีขายแล้วก็ได้นะแต่มันก็มีวิธีแก้ขัดไปก่อนได้อ่ะนะคือนำเครื่องอื่นที่สามารถจะส่งMp3ผ่านอินฟราเรดหรือบรูทูธลงเพลงไว้แล้วส่งเลยแต่จะนานหน่อย และจะบอกว่าอย่างเสียงเรียกเข้าD500น่ะมันจำกัดไว้ว่าต้องเป็นไฟล์Mp3เท่านั้นถ้าเป็นไฟล์WAVน่ะไม่ได้เพราะฉะนั้นถ้าต้องการเป็นเพลงคงต้องลำบากหน่อยไม่เหมือนโนเกียครับ
kengna
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 19:37  

ถ้าให้เลือก ขอเลือก 6680 กับ 6681 นะ เพราะเป็นสมาร์ทโฟน ต้องดีกว่าอยู่แล้ว ที่จริงไม่ควรมาเปรียบเทียบกันนะ ซึ่งก็แล้วแต่การใช้งานของคุณน่ะค่ะ..
jeerasak
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 23:42  

ถูกต้องนะครับ เอามาเทียบกันไม่ได้
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2005 23:46  

668X ดีกว่าอยู่แล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: