Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผู้รู้ราคาตอบหน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1082
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2005 14:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่ามีคนมาถามขาเครื่อง Nokia 3650 ในราคา 5500 บ.สภาพดีนะ ซึ่งในตอนแรกก็คิดว่าไม่แพงแต่พอลองโทรถามเพื่อนที่พอจะรู้มันบอกว่ามือ2 อยู่ที่ 4900 บ. อันนี้ผมไม่เห็นสภาพเครื่องนะ เลยอยากให้ผู้รู้ตอบทีนะครับว่าว่ามือ 2 ราคา เท่าไหร่ และ..มีอะไรที่มาแทนรุ่นนี้ได้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคนที่ตอบครับ
PexVersusMe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2005 01:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

มือ2 ตามร้านขายมือถือ (ที่ผมขายๆ อยู่)
ขายที่ 5500 ลดได้ครับ
คิดว่าถ้าจะซื้อกันเอง 5500 ถือว่าแพงครับ
ตามร้านค้า ย่านที่ผมขาย 5000 นิดๆ ก็ซื้อได้แล้วครับ สภาพดี มีประกัน(ร้าน)

ซื้อกันเอง 5500 ถือว่าแพงอีกอย่างไม่มีประกันด้วย ซื้อกันเอง สัก 4500 ก็ โอเคนะ
แต่นี่ แพง พูดได้เลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: