Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามรายละเอียด 3230

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1449
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????? 3230
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2005 16:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

3230 มี USB แต่ต้องใช้ Dku - 2 แล้วสายนี้แถมมากับตอนที่ซื้อหรือป่าวคับ แล้วที่ลงบางโปรแกรมไม่ได้นี้จริงหรือป่าวคับ แล้วคุมกับราคาที่จ่ายหรือป่าวอ่ะ คือมี s65 อยู่ตัวแล้ว และอยากได้ Symbian อีกเครื่องอ่ะ คับ ดู 7610 กับ 3230 อ่ะคับ แต่ใจจริงอยากได้ Sx1 แต่มันไม่มีของแล้วก็เลยหันมา nokia อ่ะคับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ
yacht7
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: BKK Thailand
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????????????? 3230
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2005 19:30  

xenon7997 ผู้เขียน:
3230 มี USB แต่ต้องใช้ Dku - 2 แล้วสายนี้แถมมากับตอนที่ซื้อหรือป่าวคับ แล้วที่ลงบางโปรแกรมไม่ได้นี้จริงหรือป่าวคับ แล้วคุมกับราคาที่จ่ายหรือป่าวอ่ะ คือมี s65 อยู่ตัวแล้ว และอยากได้ Symbian อีกเครื่องอ่ะ คับ ดู 7610 กับ 3230 อ่ะคับ แต่ใจจริงอยากได้ Sx1 แต่มันไม่มีของแล้วก็เลยหันมา nokia อ่ะคับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ

ไม่แถมสาย DKU-2 ครับ PC Suite ผ่าน Bluetooth ง่ายสุด
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: ????????????? 3230
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 00:20  

xenon7997 ผู้เขียน:

รุ่นนี้ไม่ได้แถมสาย DKU2 มาให้นะครับ แนะนำเป็น CardReader จะดีกว่าครับ เร็วและถูกครับ ส่วนถ้าจะ Sync กับ Pc Suite ต้องใช้สาย DKU2 หรือไม่ก็ IR หรือว่า BT ก็ได้ครับ Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: