Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีคำถามเรื่องภาพถ่ายของ Nokia 6680 ค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1411
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????? Nokia 6680 ???
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 08:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า...ซื้อมาแล้วล่ะค่ะ เมือวานนี้เอง มีคำถามอยู่1 ข้อค่ะ ทำไมกล้อง เวลามอง..มันชัดจางคะ แต่พอกดถ่ายไปแล้ว พอขึ้นว่า saving กลับกลายเปงไม่ชัดเลยอ่ะ มันเปงแบบนี้ทุกเครื่องหรือว่า..เครื่องเราไม่สมบูรณ์คะเนี่ย Sad
แบบว่า...เวลาส่องกล้องมันก็ชัดดีอ่ะนะคะ แต่พอกดไปแล้วไม่ชัดเลยเปงจุดเม็ดสีอ่า ของพี่ใช้ 7610 ไม่เห็นเป็นเลยอ่ะ ใครพอให้ข้อมูลได้บ้างคะ T-T รบกวนด้วยนะคะ กังวลใจอะค่ะกลัวเครื่องเราเปงซะเอง แล้วเครื่องอื่นมะเปง Crying or Very sad
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????????????????? Nokia 6680 ???
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 09:59  

ying`eve ผู้เขียน:
คือว่า...ซื้อมาแล้วล่ะค่ะ เมือวานนี้เอง มีคำถามอยู่1 ข้อค่ะ ทำไมกล้อง เวลามอง..มันชัดจางคะ แต่พอกดถ่ายไปแล้ว พอขึ้นว่า saving กลับกลายเปงไม่ชัดเลยอ่ะ มันเปงแบบนี้ทุกเครื่องหรือว่า..เครื่องเราไม่สมบูรณ์คะเนี่ย Sad
แบบว่า...เวลาส่องกล้องมันก็ชัดดีอ่ะนะคะ แต่พอกดไปแล้วไม่ชัดเลยเปงจุดเม็ดสีอ่า ของพี่ใช้ 7610 ไม่เห็นเป็นเลยอ่ะ ใครพอให้ข้อมูลได้บ้างคะ T-T รบกวนด้วยนะคะ กังวลใจอะค่ะกลัวเครื่องเราเปงซะเอง แล้วเครื่องอื่นมะเปง Crying or Very sad

คุณภาพภาพจากกล้องมือไม่แตกต่างกันมากหรอกครับ
เพียงแต่การภาพมาเปียบเทียบกันนะ ต้องถ่ายภาพในสภาพแวดล้อมเดียวกันต้องสองรุ่น หรือสามรุ่น
จะพบว่าไม่แต่ต่างกันมากหรอกครับ แต่ก็พอมองออกนะ
nooo--
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????????????????? Nokia 6680 ???
วันที่โพสท์ : 01 May 2005 12:15  

จิม ผู้เขียน:
ying`eve ผู้เขียน:

คุณภาพภาพจากกล้องมือไม่แตกต่างกันมากหรอกครับ
เพียงแต่การภาพมาเปียบเทียบกันนะ ต้องถ่ายภาพในสภาพแวดล้อมเดียวกันต้องสองรุ่น หรือสามรุ่น
จะพบว่าไม่แต่ต่างกันมากหรอกครับ แต่ก็พอมองออกนะ

คือว่า พิกเซล มันเยอะไง ตั้งล้านกว่า เรยทำให้เปนช่องๆ แต่พอเอาไปลงคอมรัยเงี่ย หรือเอามาดูอีกที มันชัดพอควรนะ พอดีเราใช้ 6630 อยุก้อเปนเหมือนกัน
wait
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 01:19  

ธรรมดาอ่ะครับ ของผมก็เป็น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: