Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตัวอย่างภาพถ่ายของ 7610 ค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1463
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????? 7610 ???
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 00:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าจะซื้อ 7610 นะค่ะ ใครมีตัวอย่างภาพของ 7610 บ้างค่ะ อยากดูค่ะ ว่าภาพชัดไหมพอใช้ได้หรือเปล่า จะตัดสินใจซื้อเร็ว ๆ นี้ค่ะ อยากถามอีกอย่างนะค่ะ ว่าถ้าคอมเรามีไวรัสแล้วเราใช้โทรศัพท์ต่อเพื่อลงโปรแกรมเพิ่มหรือทำอะไรอย่างอื่นที่ต้องใช้คอม แล้วโทรศัพท์เราจะติดไวรัสได้ไหมค่ะ เพราะว่าคอมที่ใช้มีไวรัสนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
Fon29163
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2005 14:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าเอาตัวนี้ ไม่เอา 6670 ไม่ดีกว่าหรอคับ คุณภาพสูงกว่านิ๊ดหน่อย กล้องก็ 1.3 ตัวนั้น 1 เอง
ราคาก็น่าจะถูกกว่าด้วยอะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: