Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผม format dv rs-mmc ไม่ได้ครับ Nokia 6680

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1982
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?? format dv rs-mmc ?????????? Nokia 6680
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 00:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีผมไปลง โปรแกรม kaspersky antivirus แล้วมันเข้าไม่ได้ผมเลยจะเอาออก แต่มันบอกว่าผม เปิดโปรแกรมอยู่เลยลบไม่ได้ครับ ผมเลยไม่รู้จะเอาออกยังไงเลย
จะ format dv rs-mmc แต่มันบอกว่าผมลบแล้วแต่โปรแกรมทุกอย่างยังอยู่ครบเหมือนเดิมครับ ผมจะทำไงดีครับ ช่วยด้วยครับ
wait
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 01:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

hard reset ก่อนครับ ผมทำวนไปวนมา
hard reset แล้ว format แล้ว hard reset แล้ว format อีกที
ประมาณว่าใน mmc ยังมีโปรแกรมที่เครื่องเรียกใช้อยู่น่ะครับก็เลยไม่ยอมลบ

*#7370# ตามด้วยรหัสโทรศัพท์
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: