Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบราคา n7710 ตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่แล้วครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1392
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? n7710 ?????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 04:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่นะครับ ว่าจะซื้อมือถือเครื่องใหม่ อยุ่หน่ะครับ แล้วถ้าใครเคยสัมผัสมาบ้างแล้ว ช่วย แสดงความคิดเห็นให้หน่อยนะ ขอบคุง คร๊าบ
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????????? n7710 ?????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 10:09  

โอเลี้ยงจ้า ผู้เขียน:
คือ ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่นะครับ ว่าจะซื้อมือถือเครื่องใหม่ อยุ่หน่ะครับ แล้วถ้าใครเคยสัมผัสมาบ้างแล้ว ช่วย แสดงความคิดเห็นให้หน่อยนะ ขอบคุง คร๊าบ

ราคาอยู่ที่ 21,900 ครับ ตามตู้นะ ไม่ได้แถมนาฬิกา แบบที่ศูนย์โนเกียนะครับ

ข้อดี
1.หน้าจอใหญ่มาก ๆ
2.สีสันแจ่มมาก ๆ
3.เสียงเยี่ยม กล้องเจ๋ง

ข้อเสีย
1.จอค่อนข้างเหลืองเป็นบางเครื่องครับ
2.การใช้งานค่อนข้างยาก
3.โปรแกรมหาลงยาก
4.ขนาดที่ใหญ่มาก

ราคาแบบนี้ถ้าอยากเล่นพวกจอ Touch Screen เล่น O2 mini ดีกว่าครับ หรือถ้างบไม่อั้นก็ดูเป็น O2 lls จะเจ๋งสุด ๆ ครับ แต่ถ้าไม่อยากเล่นจอ Touch Screen ลองดูเป็น 6680 จะดีกว่าครับ Wink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2005 21:21  

thx
im_moji
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? N7710 ??????? 0 ?????????? ???? ????????
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 02:24  

สนใจจะขาย ครับ เครื่อง อุปกรณืครบ สภาพดีมาก ไม่เคยตกหล่น ขาย 16000 ครับ ต่อรองได้ สนใขติดต่อ 018681585 นะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: