Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คุณ kidnappers69 เข้ามาหน่อยอ่ะ - -''

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 1690
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? kidnappers69 ?????????????? - -''
วันที่โพสท์ : 11 May 2005 19:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

เหอะๆ เห็นนายบอกว่า ใช้ซองหูรูด มันเป็นแบบไหนหรอ นึกภาพไม่ออกอ่ะ ช่วยเอามาโพสให้ดูหน่อยซิ ถ่ายจากกล้อง 3230 เนี้ยแหละ อิอิ และถ้าเทียบกะ ซองหนัง แล้วอันนไหนดูดีและฝุ่นเข้าน้อยกว่าอ่ะ ?
kidnappers69
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2005 20:01  

นี่ครับ ถุงหูรูดที่ผมใช้ ขนาดพอดีกับ 3230 เลยครับ

ซื้อที่จตุจักร สองอัน 50 บาทเองครับ ถูกและดีด้วย

ไม่แน่ใจว่าจะดีกว่าซองหนังหรือเปล่า แต่ผมเคยใช้ซองหนังกับมือถือรุ่นอื่น

แล้วกำมะหยี่ที่อยู่ด้านในซองหนังมันมาติดเครื่องเต็มไปหมดเลย ก็เลยไม่นิยมซองหนังครับ
Fon29163
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 03:50  

เอ...แต่ผมใช้มา ยังไม่มีฝุ่นติดซักนิ๊ดเลยนะ ซองหนังอะ
แต่หูรูด ดูแล้วน่าสนใจนะ แต่ว่าใส่กระเป๋ากางเกงไม่สะดวก อะ
เอ้อ แล้วมีซองกันนําม่ะ เข็ดแล้วอะ แบบ 6230เก่าเราโดนละอองนําเล่นเอาเกือบเจ๊ง
unicorinon
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2005 04:29  

ซองกันน้ำแถวมาบุญคลองเยอะคับอืมแถวบางกะปิก็มี
kidnappers69
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2005 01:42  

ผมว่าซองหนัก เหมาะสำหรับเหน็บเอว

มันดูเป็นผู้ใหญ่ (แก่) เกินไปอะครับ ผมว่านะ

จริงๆ ไม่อยากใส่ซองเลยด้วยซ้ำไป เหอะๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: