Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พี่ kidnapper ช่วย zeezah ที อยากรู้หงะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1283
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??? kidnapper ???? zeezah ?? ??????????
วันที่โพสท์ : 13 May 2005 22:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

พี่ ๆๆอยากรู้จังว่า
1. program pc suit คืออะไรเหรอคัรบมีไว้ทำอะไร เครื่องเราไม่มีก็ต้องหามาไว้เหรอ แล้วจำเป็นมาป่าวRolling Eyes
2.อยากรู้เกี่ยวกับเรื่องเว็ป theme ที่พวกเพื่อนๆ ช่วยกันโพสที่เป็นเว็ปฟรีนั่นอ่ะนะ ต้องสมัครสมาชิกของเว็ปแล้วโหลดเก็บมาไว้ในเครื่องก่อนเหรอ แล้วค่อยโหลดลงมือถืออีกที จำเป็นไหมที่เราต้องเซฟไว้ที่mmc วันนั้นผมเข้าไปโหลดแต่มันบอกให้ register แล้วมันจะส่งพาสเวริ๋ดมาให้แต่ก้ไม่ได้ซักทีRolling Eyes
3.อยากรู้ว่า3230ที่เราใช้ทุกวันนี้ สามารถนำมาเป็น cam เวลาเราเล่น msn ได้รึปาวเห็นเพื่อนคนอื่น ๆบอกว่าทำได้แล้วเราจะหาโหลดได้ยังไง เพราะผมโหลดไม่เป็นเลย ซื้อมาร้านก็โหลดให้หมดเลย เลย โง่เลยเรา Crying or Very sad
4.อยากจะซื้อ ความจำเพิ่มเลยอยากรู้ว่าไอ้ dv rs mmc จะดีไหมแล้วราคาเท่าไหร่ รึซื้อแบบธรรมดา rs mmc ดีคัรบ
5.อยากให้พี่ช่วยตอบให้ละเอียดหนอ่ยนะคัรบ อย่าก็อปเว็ปให้อ่านเลย งงจะแย่ Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
kidnappers69
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2005 22:51  

1. program pc suit คืออะไรเหรอคัรบมีไว้ทำอะไร เครื่องเราไม่มีก็ต้องหามาไว้เหรอ แล้วจำเป็นมาป่าว
+ เป็นโปรแกรมสำหรับจัดการมือถือครับ ใช้ร่วมกับ อินฟาเรด บลูทูธ หรือ ดาต้าเคเบิ้ล
คุณสมบัติก็คือ ใช้ แลกเปลี่ยนข้อมูล ลงโปรแกรม สำรองข้อมูล(Backup) ฯลฯ คือมีติดไว้ก็ดีครับ

2.อยากรู้เกี่ยวกับเรื่องเว็ป theme ที่พวกเพื่อนๆ ช่วยกันโพสที่เป็นเว็ปฟรีนั่นอ่ะนะ ต้องสมัครสมาชิกของเว็ปแล้วโหลดเก็บมาไว้ในเครื่องก่อนเหรอ แล้วค่อยโหลดลงมือถืออีกที จำเป็นไหมที่เราต้องเซฟไว้ที่mmc วันนั้นผมเข้าไปโหลดแต่มันบอกให้ register แล้วมันจะส่งพาสเวริ๋ดมาให้แต่ก้ไม่ได้ซักที
+ ถ้าโหลดจากเว็บ บางเว็บจะให้สมัครสมาชิก ส่วนใหญ่ฟรี แล้วค่อยส่งเข้ามือถือ แล้ว install ครับ

3.อยากรู้ว่า3230ที่เราใช้ทุกวันนี้ สามารถนำมาเป็น cam เวลาเราเล่น msn ได้รึปาวเห็นเพื่อนคนอื่น ๆบอกว่าทำได้แล้วเราจะหาโหลดได้ยังไง เพราะผมโหลดไม่เป็นเลย ซื้อมาร้านก็โหลดให้หมดเลย เลย โง่เลยเรา
+ อันนี้ไม่เคยทราบมาก่อนครับว่าทำได้หรือเปล่า ขอผ่านๆ

4.อยากจะซื้อ ความจำเพิ่มเลยอยากรู้ว่าไอ้ dv rs mmc จะดีไหมแล้วราคาเท่าไหร่ รึซื้อแบบธรรมดา rs mmc ดีคัรบ
+ DV RS MMC จะประหยัดไฟกว่า RS MMC ครับ ราคาแพงกว่าพอสมควร สำหรับ 3230 ใช้แบบ RS MMC ก็พอครับ

5.อยากให้พี่ช่วยตอบให้ละเอียดหนอ่ยนะคัรบ อย่าก็อปเว็ปให้อ่านเลย งงจะแย่
+ ตอบแล้วนะครับ Wink
crossmo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2005 17:51  

พระเจ้า จอร์จ มันยอดมาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: