Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถ่ายภาพแบบเต็มจอ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2043
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 17 May 2005 23:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนซื้อมาใหม่ๆ เวลาถ่ายภาพจะแสดงภาพบนหน้าจอเต็มครับ แต่ตอนนี้เวลาถ่ายภาพจะมีการแสดงจำนวนรูปที่เหลือที่ยังถ่ายได้และแถบเลื่อนแสดงการซูมภาพ ส่วนที่แสดงภาพที่จะถ่ายก็เหลือเป็นกรอบเล็กกว่าเดิม ดูแล้วมันเกะกะจังครับ อยากได้เป็นแบบเดิมแต่ไม่รู้ทำไง มีใครพอช่วยได้บ้างครับ ขอบคุณครับ Surprised
Manosoma
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 18 May 2005 16:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบเหมือนกัลล์ เวลาถ่ายภาพ ขอบด้านบนกับด้านขวามันจะห่างจากช่องมองภาพนิดหน่อย ปรับไม่ได้ครับ
กล้องตัวนี้ดีเลย์เล็กน้อยคับ
ส่วนการถ่ายวิดีโอก้อ เต็มจอคับ ถ้าเลือก 176*144 นะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: