Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กะลังตัดสินใจจะซื้อมือถือใหม่อ่ะครับจะซื้อ7610 เลยดีไหมครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1509
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????????????????????????7610 ????????????
วันที่โพสท์ : 20 May 2005 01:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

กะลังตัดสินใจจะซื้อมือถือใหม่อ่ะครับ จะซื้อ 7610 เลยดีไหมครับหรือว่ารอก่อนเผื่อมีออกมาใหม่ดีครับ ขอบคุณครับ อีกอย่างครับ N-Gage1 กะ N-Gage Qd ต่างกันมากไหมครับ
Sith_Lord
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2005 23:44  

7610 สำหรับ ตอนนี้ ก็ ออกมาค่อนข้างจะนาน ละนะครับ บวกกะตอนนี้ ราคา กำลัง ลง ก็ น่า ใช้อยุ่หละครับ แต่ (ถ้าเป็นผม)คง รอดุไปซักระยะ หละครับเพราะว่า อีกไม่นาน คงมี ตัวที่ดี กว่านี้ออกมาอย่างแน่นอน ซึ่ง คุณสมบัติ ก็ ดี พอๆกันหรือ ดีกว่า ด้วยซ้ำไป ครับแต่ว่า ถ้า จะรีบ ถอยออกมาใช้เลย ก็ใช้ได้นะครับสำหรับตัวนี้ ผมก็ ใช้อยู่ จะติดก็แค่ เสียง ค่อยไปนิดเท่านั้น เอง สำหรับที่ถามว่า NG1/NG-QD ต่าง กันมากหใม ตอบ ว่าค่อย ข้างมากนะครับ ถึง OS จะ หน้าตา ทำงาน คล้ายๆๆ กันก็ตาม แต่ ตัวเครื่อง โดน ตัดทอน option ไปหลายอย่าง พอตัวเลยนะครับ (ถ้าเป็นผม คง ดู NG1หละครับ )
A.Geniculata
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2005 02:39  

ขอบคุณมากครับ ผมกะว่าจะรอดูอีกซักระยะน่ะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: