Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ................เอาแมวมาฝากปุ้ยครับ...............

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 12 / เข้าชม: 2894
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Christchurch,NZ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ................???????????????????...............
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

ปีนี้ พี่คงไม่กลับไปไทยนะครับ คงไม่ต้องรอหละนะ
แต่ปีหน้า ยังไงพี่ต้องไปหละคิดถึงเพื่อนๆ ตุ้ม,ตวง นี่คิดถึงแหะ
อยากไปกินหมูกระทะกันอีกจังเลย.

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:48  

คิดถึงหมูกระทะปีทีี่แล้วที่ไปกินกะตุุ้มและก็ตวงมากๆเลย.

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:50  

ขอบคุณมากๆ สำหรับ SMS ที่ส่งมาทีเบอร์
+64-21-1500-xxx มากๆเลยครับ.
oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:54  

ยังไงถ้าไม่เปลี่ยนเบอร์กัน ผมกลับไปไทยเมื่อไหร่ ผมจะโทรไปหาแน่ๆครับ มีความรู้สึกดี มากๆเลย ตอนเจอ ตุ้ม กะ ตวง ครั้งแรก
ไม่นึกว่าจะเป็นกันเองขนาดนี้ เสียดายที่ปีนี้ไม่ได้เจอกันครับ.

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:55  

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:56  

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 19:57  

oj
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 20:00  

ยังไง เราต้องได้เจอกันแน่ๆครับ ไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ.

Runjako
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2005 20:18  

ขอบคุนค่ะ
มองไปมองมา แมวตัวเดิม แต่คราวนี้ มีสร้อยคอด้วย อิอิ
แมวไฮโซดีเนาะ นั่งเบนซ์สะด้วย เบนซ์ใครอ่ะพี่โอ๋

ช่วงนี้มีคนเอาแมวมาฝากบ่อย อยากเลี้ยงแมวจัง

ส่วนเรื่องกลับมาไทย ยังไงก็จะรอนะจ๊ะ อิอิ
รอมาเมาด้วยกัน

หมูกะทะสมัยนี้มานพัฒนากันแล้ว ร้านที่พี่โอ๋เคยไป ป่านนี้ปิดไปแล้วมั่ง
หาร้านใหม่กินกันเถอะ อิอิ
ฉัตรชัย
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 00:42  

คิดถึงเหมือนกันครับ ว๊ามะได้เจอกันเลย ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่ด้วย ไม่เห้นออน msn บ้างเลยแฮะยังไงถ้า on เจอก็ทักเข้ามานะครับ อยากคุยถามสารทุกข์สุขดิบบ้าง ร้านที่ไปกินปีที่แล้วเจ๊งปิดไปแล้วครับ ถ้ามา ไปกินบุฟเฟ่กันดีกว่า ที่อากิโยชิ หรือไม่ก็ ตึกใบหยกไปเลยครับ แล้วก็ไปเมากันต่อแถวลิเบอร์ตี้กัน หุหุ คัมปาย

ปล. มาคราวหน้าคงต้องให้แนะนำเรื่องการถ่ายรูปบ้างแล้ว
ปล.1 สาวฝ.ฝากมาบอกว่า รูปที่โอ๋ถ่ายเขาเอาไปใช้เป็นวอลเปเปอรืเลยครับ แถมมีแต่คนชมว่าภาพสวยมาก
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 10:02  

คือว่า แมวอ่ะ ผมก็ชอบนะ .... ( เหนเอามาฝากแต่ปุ้ย แย่งปุ้ยดีก่า 55++)
ส่วนถ้าพี่โอ๋เผลอมาปีหน้าเมนูจะรออยู่8ล้าน7แสน เมนูครับ เพราะปีนี้คุณตวงกำลังฝึกวรยุทธ์เพื่อเป็นราชันย์แห่งบุฟเฟ่ต์
ออนเอ็มก็ไม่ค่อยเจอ จะส่งข้อความหาก็ไม่รู้จะส่งอะไร แต่ก็ยังคิดถึงพี่ชายคนนี้เสมอนะก๊าบบบ
ปีหน้าเจอกัน Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
mee038
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 10:32  

หุหุ พี่โอ๋คิดถึงแต่ตุ้มกะตวงอะ เค้าหึงน้าตะเอง กี๊ๆๆๆๆ
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2005 18:41  

รูปก็ไม่สวย
แมวก็ไม่น่ารัก หน้าโหดๆด้วย
แต่คนถ่ายฃอบแมว เลยจะถ่ายอ่ะ อิอิ
แมวหน้าออฟฟิต ถ่ายผ่านกระจก ในระยะใกล้ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: