Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบรายละเอียดของ PDA HP ต่อไปนี้ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4616
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????????? PDA HP ????????????
วันที่โพสท์ : 23 Sep 2005 18:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผม Search ตาม Google แล้ว ไม่สามารถหารายละเอียดของ PDA HP รุ่น ดังกล่าว
ต่อไปนี้ได้ กระผมจึงอยาก รบกวน ผู้รู้ ช่วยบอกรายละเอียด ของ PDA HP รุ่นต่อไปนี้ทีครับ

1. IPAQ POCKET PC H5450
2. IPAQ POCKET PC H5400
3. IPAQ POCKET PC H5500
4. IPAQ POCKET PC H1930
5. IPAQ POCKET PC H1910
6. Compaq POCKET PC H3850

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.ถ้าข้อ 1,2,3,6 และ 4,5 ราคาเท่ากัน ผมจะเล่นตัวไหนดีครับ
จิม
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2005 11:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลองดูที่นี้นะครับ http://www.mrpalm.com/genpage2_ppc.php?cid=7
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: