Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ร้านขายโทรศัพท์มือถือ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 20143
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2005 09:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนช่วยแนะนำ ร้านขายโทรศัพท์มือถือ ที่มาบุญครองด้วยครับ
มีหลายร้านไม่รู้จะซื้อร้านไหนดีครับ ... ขอร้านที่น่าเชือถือบริการดีๆ
...ขอบคุณมากครับ
UnZip yOur life
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2005 21:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมไม่อยากจะแนะนำร้านที่มาบุญครองเลยหาร้านดีๆยากมากก ผมละยังเสียดายวันที่ตำรวจไปตรวจมาบุญครองเลย แม่งปิดร้านหนีตำรวจหมด เปิดร้าน 1ใน3 อะ ถ้าวันที่ตำรวจไปแล้วร้านไหนเปิดวันนั้นผมจะจดชื่อร้านไว้เลย ไว้ใจได้แน่นอน เข้าเรื่องและกัน ซื้อศูนย์ใหญ่ๆเลยครับ พวก ไอโมบาย เจมาร์ท บลิสเทล ไรเงี้ยมันอาจจะแพงกว่าร้านทั่วไป ไม่กี่ร้อยเท่านั้นเองนะครับ ได้เครื่องใหม่เอี่ยมๆแน่นอนครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: