Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมว่า ไอโมบายก็ทนแปลกๆดีนะ 603 ตกน้ำแต่ยังใช้ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1906
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????? ???????????????????? 603 ?????????????????
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2005 11:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

มะวานผมทำตกน้ำ ตกใจมากๆ ผมก็พยายาม แกะแบ็ตออก(แต่ตอนนั้นมือสั่นแกะลำบากมาก)

บอกได้คำเดียวว่า ไม่คิดว่าจะใช้ได้แล้ว (นอนตาบวมเลย กว่าจะหลับลง)

แต่ ก็พยายาม เอา ไดร์เป่า แล้วก็ เอาไปใส่ถังข้าวสาร (ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ)

พอมาตอนเช้า มะกี้นี้เอง ผมมาลองใส่ แบ๊ต ดู มันใช้ได้ ปกติ (ฮา เล ลู ย่า)

มาถึงตอนนี้ผมยัง เอาเครื่อง ไว้ในถังข้าวสารก่อน กะว่า ซักวันอาทิตย์ ค่อยเปิดใช้อีกที

ขอบคุณๆๆ (ทุกคนที่คิดช่วยผม)

ปล. 603 เปลียนหน้ากาก ได้ไหมเอ่ย ตอนนี้อยากเปลียน หน้ากาก เพราะมีรอยอยู่ที่หน้ากาก

เห็นแล้ว แสลงใจ(อยากได้แบบสีดำ ด้วยแหละ)
*-*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????? ???????????????????? 603 ?????????????????
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2005 12:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

EvilBell ผู้เขียน:
มะวานผมทำตกน้ำ ตกใจมากๆ ผมก็พยายาม แกะแบ็ตออก(แต่ตอนนั้นมือสั่นแกะลำบากมาก)

บอกได้คำเดียวว่า ไม่คิดว่าจะใช้ได้แล้ว (นอนตาบวมเลย กว่าจะหลับลง)

แต่ ก็พยายาม เอา ไดร์เป่า แล้วก็ เอาไปใส่ถังข้าวสาร (ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ)

พอมาตอนเช้า มะกี้นี้เอง ผมมาลองใส่ แบ๊ต ดู มันใช้ได้ ปกติ (ฮา เล ลู ย่า)

มาถึงตอนนี้ผมยัง เอาเครื่อง ไว้ในถังข้าวสารก่อน กะว่า ซักวันอาทิตย์ ค่อยเปิดใช้อีกที

ขอบคุณๆๆ (ทุกคนที่คิดช่วยผม)

ปล. 603 เปลียนหน้ากาก ได้ไหมเอ่ย ตอนนี้อยากเปลียน หน้ากาก เพราะมีรอยอยู่ที่หน้ากาก

เห็นแล้ว แสลงใจ(อยากได้แบบสีดำ ด้วยแหละ)

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=136267 ต่อจากกระทุ้เดิม ใช้ได้ก้อดีแล้วคับ พอดี เคยทำต่อน้ำเหมือนกัน พ่อ แนะนำว่าให้ใส่ถึงข้าวสาร

ระวังอย่าให้ตกอีกละ ขายได้ก้อ ขายไปก่อนเถอะ มีตำหนิ แล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: