Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ความสามารถของ 502 มีอะไรบ้างคะ บอกหนูที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2082
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????? 502 ???????????? ????????
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2005 16:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

เพิ่งซื้อ502 มาเมื่อวานค่ะ (หลวมตัว) แต่ยังไม่ทันได้ใช้ เสียงเรียกเข้ามันสะดุด ฟังไม่เป็นเพลง ไปถามที่ร้าน เค้าบอกให้ส่งศูนย์อย่างเดียว เซ็งเลย ยังไม่ทันได้ใช้เลย ไม่ได้ลองเสียงตอนซื้อเครื่องที่ร้านด้วย เพราะไม่คิดว่าจะมีมือถือที่มีปัญหาแบบนี้ ไม่เคยเจอค่ะ เดี๋ยวจะเอาไปให้ที่ศูนย์ แต่ที่อยากรู้คือ ไอ้เจ้ารุ่น 502 เนี่ย มันมีความสามารถไรบ้างคะนอกจากถ่ายรูป ฟังวิทยุน่ะ โหลดเพลงต้องทำไง ไม่เคยเล่นมือถือมีลูกเล่นมาก่อนเลย ทำไมเป็น ใครรู้ช่วยทีนะคะ Rolling Eyes
ปิ๊ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2005 22:04  

จิงๆ แล้ว ลูกเล่นมันดีนะคะ แต่ขอโทดเถอะ ทำไมคุณภาพไม่ดีเลย . . . เหมือนกับว่าใช้วัสดุอุปกรณ์ที่ด้อยคุณภาพยังไงไม่รู้สิคะ ใ ฉันก็ใช้ 502 เหมือนกัน ... มีปัญหาตั้งแต่ซื้อมาใช้เลยค่ะ ... เครื่องชอบดับเอง คุยๆก้อดับไป ... หลังจากนั้น ประมาณ 2 เดือน ... ก้อมีปัญหาคือ เวลาเปิดเครื่องแล้ว ไม่มีภาพ ... สีหน้าจอเริ่มเพี้ยน ไม่ได้ยินเสียงคนพูดถ้างั้นแล้วจามีไปทำไมล่ะคะโทรศัพท์ ... ใช้มาแค่ 3 เดือนเองนะคะ ส่งซ่อมแล้วค่ะ 3 อาทิตย์ถึงจะได้ ได้มาก็จะไปเทิร์นเปลี่ยนเป็นยีห้ออื่นเลยค่ะ ... อยากฝากถึงไอโมบายว่า ช่วยศึกษาให้ดีกว่านี้นะคะ คนซื้อเค้าเอาตังมาจ่ายคุน คุนก้อน่าจะทำของที่มีคุณภาพออกมาหน่อยนะคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2005 18:12  

55+ ข้อดีคือ เจ๊งง่ายฮะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: