Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 load ring tone ไม่ได้ค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 1822
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : load ring tone ?????????
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2005 17:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

load mp3 ไปวางที่ folder audio หลังจากนั้นเขา menu multimedia เลื่อก play music

เลือก option เลือก to ring tone จะปรากฎว่า list full

จะสอบถามว่าใน load mp3 เพื่อไปไว้ที่ ring tone ต้องทำอย่างไรค่ะ แต่ได้ลบ file
mp3 บางตัวทิ้งไปแล้ว ทำไมขึ้น list full, ใน box ring tone จะเพิ่มได้กี่เพลงค่ะ
หรือต้องไป download driver อะไรไหมค่ะ เพราะเข้าไปที่ www.i-mobile.co.th
ก็ไม่มีบอกเรื่อง download รบกวนช่วยบอกด้วยนะค่ะเพราะต้องการจะเปลี่ยน
ring tone ค่ะ โทรไปที่ call center ไม่เคยได้เลยต้องรอสายทุกครั้ง
bubamble
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2005 23:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าใช้ 606 คุยกันได้ครับ เพราะรุ่นอื่นผมไม่รู้จ๊ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: