Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 606 สามารถเปิดลำโพงสนทนาได้หรือเปล่าครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 2586
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ : 606 ????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2005 09:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบจากคนที่ซื้อมาใช้แล้วอะครับว่า เวลาคุยกันเนี่ย เราจะเปิดลำโพงคุยกันได้หรือเปล่า เพราะจะตัดสินใจซื้อแล้ว แล้วก็ 606 เนี่ยนะ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ช่วยตอบทีครับ
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง Surprised
gunn=^_^=
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: prachinburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2005 13:09  

ถ้าหมายถึงเป็นแฮนด์ฟรี หรือ speaker Phone ละก็ 606 ทำได้แน่นอนค๊าบ เวลารับสายแล้วปุ่มขวาบนจะใช้เป็นปุ่มเปิด Hand free กดปุ๊บคุยได้ทันทีเสียงดังชัดเจนดี ส่วนทำงานด้านอื่นๆของรุ่นนี้เท่าที่ใช้อยู่ก็ โอเคนะค๊าบ เสียงเพลงดี เสียแต่ว่ากล้องจะไม่คมชัดเท่าไหร่ แต่อย่างว่า ซื้อโทรศัพท์นะค๊าบ กล้องเป็นลูกเล่นนึงเท่านั้น เป็ดก็คือเป็ดจะให้ว่ายน้ำเก่งเท่าปลาคงไม่ได้ และจะให้บินเก่งเหมือนนกก็คงไม่ไหว แต่นกก็คงว่ายน้ำสู้เป็ดไม่ได้ ปลาก็บินสู้เป็กไม่ได้นะค๊าบ สรุปว่างานMultifuntion ของ 606 ถือว่าอยู่ในเกณฑ์ยอมรับได้ คุ้มค่าก็เงินที่จ่ายไป ถ้าต้องการกล้องชัดๆคงต้องไปซื้อกล้องดิจิตอลดีๆซักตัวนึง ก็10000up แล้ว เครื่องเล่นmp3 ก็ต้องมี 2000-3000 เป็นอย่างต่ำ สำหรับ 606 จ่าย 6000-6500 ได้ทั้งโทรศัพท์+เครื่องเล่นmp3+วิทยุFM+กล้องดิจิตอล+เครื่องบันทึกเสียง+เครื่องบันทึกวิดีโอพร้อมเสียง จอสีTFTคมชัดมาก เสียงpoly+mp3 คุณคิดว่าคุ้มมั้ยละค๊าบ
ป.ล. ไม่รวมเรื่อง ศูนย์ซ่อมนะค๊าบ no comment เพราะยังไม่เคยส่งซ่อม แต่อ่านที่โพสต์ๆกันไว้แย้ววววหนาวใจ อิอิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2005 10:39  

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
สำหรับข้อความนะครับ Embarassed
โก๋หลังวัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2005 16:02  

ไม่ทราบว่ามีใครเคยเคยบันทึกเสียงสนทนาทางโทรศัพท์เก็บไว้บ้างหรือเปล่า เจ้า 606 นี่สามารถทำได้นะครับ เราจะได้มีเสียงของเธอและเขา เอาไว้เปิดฟังในยามเหงา หรือไม่ก็เอาไว้เป็นหลักฐานในการให้สัญญา ถ้าผิดคำสัญญาก็เอามาเปิดให้ฟังกันเลย น่าสนใจนะครับ Laughing
gunn=^_^=
Year's Star

จังหวัด: prachinburi
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2005 16:58  

เห็นฟังก์ชั่นนี้เหมือนกันคับแต่ยังไม่ได้ลองเลย
กัวจะกลายเป็นหลักฐานมัดตัวดิ้นม่ายหลุดอ่ะดิ Twisted Evil
เกิดวันดีคืนร้าย ผบ.ทบ.เกิดมาเปิดเครื่องเราฟังเสียง จ๋าจ๊ะกะหนูกิ๊ก ก็โดนยิงเป้าอ่ะจิ อิอิ Cool
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: