Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะไปเอาอะไร

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1692
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เพชรบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2005 18:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

เท่าที่อ่านดูจากหลายๆคำถามและอีกหลายๆเว็บ ผมคิดว่า คุณจะไปเอาอะไรกับโทศัพท์ยี้ห้อนี้ มันก็จริงอยู่ที่ว่าเครื่องรุ่นนี้ถูกมากเมื่อเที่ยบกับอีกหลายๆยี้ห้อ แต่จงคิดไว้เสมอนะครับว่า "ของถูกแต่คุณภาพดี มันเป็นคู่กัดกัน" อันนี้ผมเองก็ไม่ได้ว่าของยี้ห้อนี้จะไม่ดีเสมอไปนะครับ ของยี้ห้อนี้ดีสำหรับเป็นโทรศัพท์ใช้งานพื้นฐานครับ นั้นล่ะถึงจะไม่ค่อยมีปัญหา แต่ถ้ามันเริ่มที่จะฉลาดขึ้นมาเมื่อไร เช่น มีบลูทูช ฯลฯ รับรองครับมีปัญหาแน่นอน ยังไงก็ลองเอาไปคิดดูนะครับ ความคิดส่วนตัวของผมอาจจะผิดก็ได้ใครจาไปรู้ เนอะ Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Wink Wink Wink Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: