Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ได้แบต 2 ก้อนจริงหรอ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3508
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
บุคคลที่อยากรู้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? 2 ???????????
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2003 00:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นบางกระทู้บอกว่า"ได้แบต 2 ก้อน" จริงหรอครับ ? ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ
9-mefree
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ..........
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2003 00:13  

ได้ก้อนเดียวครับ เพิ่งไปซื้อมาเทื่อกี้เอง
pee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : battery
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2003 23:31  

...ได้ก้อนเดียวเหมือนกันครับ วันนี้เอง
คึกน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 15:15  

ได้แบตฟรีอีกก้อน นี่หมายถึงคนที่ซื้อเมื่อเดือน มิ.ย.ค่ะ ซื้อตอตนั้นเหมือนกันแต่แบตยังไม่ส่งมาเลย พนักงานบอกว่าจะส่งมาหลังจากที่ซื้อ 2 อาทิตย์ นี่ผ่านไปเดือนกว่าๆแล้ว ยังไม่ได้เลยค่ะ โทรไป 1128 เค้าบอกว่าไม่เกิน เดือน ก.ค. ได้แน่ค่ะ

คนที่ซื้อตอนนี้ไม่ได้แบตค่ะ แต่ได้เครื่องถูกไงคะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: