Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 i mobile 600 ห่วยมาก บริการแย่สุดๆ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3387
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : i mobile 600 ??????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2005 11:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมซื้อ imobile 600 จากศูนย์ใช้ได้ 5 วัน หน้าจอเสียแล้วครับ ไม่มีการเปลี่ยนเครื่องให้ใหม่ บริการหลังการขายแย่มากๆ call center หรือเบอร์สอบถามเครื่องซ่อมก้อไม่รับสายหรือสายไม่ว่าง ใครเจอแบบผมบ้าง ก่อนซื้อเพื่อนเตือนแล้วแต่ไม่เชื่อ Twisted Evil [color=red][/color]
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2005 16:19  

วันหน้าวันหลังก็อย่าคิดไปซื้ออีกหละ เพื่อนๆ เตือนๆ ก็ฟังบ้างนะ เราเคยโดนกับ 602 อาการคล้ายๆ กันนี่แหละ ( หลอกขายทิ้งไปแล้ว ) ค่ายอื่นๆ มีเยอะแยะ โทรศัพมือถือไม่ใช้ผลิตขายอยู่เจ้าเดียวซะเมื่อไร ก่อนซื้อนะ หัดเปิดเวปดูกระทู้บ้าง หรือไม่ก็ถามจากคนที่เคยใช้แล้ว หรือไม่ก็ลองเล่นของเพื่อนก่อน แล้วค่อยคิดตัดสินใจก็ยังไม่สายครับ

อ่อ แนะนำ ถ้าส่งซ่อมเสร็จกลับมาแล้วก็ขายๆ ทิ้งๆ ไปเลยครับ แล้วไปหารุ่นอื่นเล่นดีกว่าครับแนะนำจากประสบการณ์เลยครับ
boss1360
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Dec 2005 12:26  

แบบเดียวก็ผมเลยครับด้วยความไม่มีประสบการณ์ เลยหลงซื้อไป ไม่น่าเลย โฆษณาซะดี แต่ซื้อเสร็จกลายเป็นอีกอย่างไปได้ ใครที่กำลังจะซื้อก็ขอให้โชดดีนะครับ Laughing
NooP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2006 12:39  

เพื่อนผมใช้ Nokia N90 ซื้อมา 7 วัน จอดับ เอาเข้าศูนย์ เทเลวิส มันก็ไม่ได้เปลี่ยนให้ใหม่เหมือนกันนะ ต้องรอซ่อม 2 อาทิตย์ เอากลับมาอีกที 3 วันดับ ไม่เปลี่ยนให้เหมือนเดิม พอคราวนี้ซ่อมเสร็จมันก็เลยเอาไปขายเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: