Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอความรู้เกี่ยวกับการ download เสียง polyphonic เป็นเสียงเรียกเข้าของ T720 ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3996
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????? download ????? polyphonic ????????????????????? T720 ????
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2003 16:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีหลายท่านใจบุญได้กรุณานำเพลงแบบ polyphonic มาโพสต์แจกไว้ในบอร์ดพันทิพ ผมเลือกบางเพลงที่ชอบ ๆ เก็บไว้ใน diskette แต่ไม่ทราบจะ download ทำเป็นเสียงเรียกเข้า ของ T720 ได้อย่างไร ผมมีสาย datalink แล้ว โดนร้านชั้นล่างสุดของพันทิพ "ฟัน" มาเรียบร้อย (ทราบมาว่าสายราคา 350 บาท แต่คนขายหน้าตาน่ารัก น่าเอ็นดู เรียกเสีย 600 บาท) ขอความกรุณาท่านผู้รู้กรุณาด้วยเถอะครับ ถ้าได้เป็น steps ละเอียดเท่าไหร่ก็ยิ่งดีครับ เพราะผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับเรื่องเหล่านี้เลยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
icon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 00:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าคุณต้องการวิธีโหลดภาพและเสียงเข้าเครื่อง moto T720 เมล์มาถามผมได้ครับ
tgthong@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: