Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สงสัยมากๆ คับ สับสนด้วย...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2778
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????? ??? ?????????...
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2003 22:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

สงสัยว่า hutch จะดีจิงหรอคับ ?...
เท่าที่อ่านจาก webboard ก็ได้เห็นว่า service จะไม่ดีมากๆนะคับ เหตุมาจากคนเปิดเยอะ... แต่ทาง hutch ก็น่าจะเพิ่ม service ตรงนี้นะคับ...
แล้วเครื่องเนี่ย จะหมดเมื่อไหร่อ่ะคับ>... คนซื้อเยอะมากๆ
แล้วถ้าซื้อมาแล้วเครื่องมีปัญหา จะโทร 1128 ก็คงไม่ติด... ไปที่ shop ก็คงโดนทับ หรืออาจโดนเมินจากพนักงาน... แน่เลย -_-"
แล้วตอนนี้กว่าจะเปิดเบอ หรือจะเข้า hutch home ก็ใช้เวลานานมากกกกกก ดีไม่ดีต่อไปอาจจะรอถึงเดือนหน้าแน่เลยย...

เลยยังคิดไม่ตกเลยคับ... ว่าจะซื้อดีริป่าววว...
กลัวไปซ้อ แล้วพนักงานไม่บริการเลยคงเดี๋ยวมีอาระวาด แน่เลย คับ ^_^... Gozzila บุก hutch อะไรอย่างเนี้ยอ่ะคับ....

ยังคิดไม่ตกเลยคับเนี้ย กลัวซื้อมาแล้วยังไม่ได้เล่น ครบเดือนซะก่อน ยกเลิกก็ไม่ได้... T_T บริการก็คงไม่ทั่วถึง...

ขอคำแนะนำด้วยคับบบบ...
แล้วถ้าไปซื้อที่ IFCT จะดีไหมคับ.. คนเยอะริป่าว เปิดกี่โมงคับ...
เพราะโทรไปก็สายไม่ว่างตลอดเลย...
แล้วใช้บัตรวีซ่าได้ผ่อน 6เดือนดอก 0 % ไช่ไหมคับ??...

ขอคำแนะนำด้วยคับบบบบ...

แล้วถ้าผมจะไปซื้อที่ IFCT ตอนประมาณ 3 โมงจะมีของไหมคับ ??
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2003 20:57  

ผมทำแบบนี้ครับ
ที่ shop United Building ถ.สีลม
1.ไปรับ application ตอนร้านเปิด(ประมาณ 8.00น.) กรอกข้อมูลให้เรียบร้อย
2.ยื่นเอกสารและรับบัตรคิว
3.เลื่อกเบอร์
4.จ่ายเงิน
5.ไปรับเครื่องตอนเย็น

ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย
ที่ศูนย์นี้ควรต้องติดต่อกับพนักงานผู้หญิงครับ เขาจะพูดกับคุณดี แต่ถ้าเจอพนักงานผู้ชายจะเมินคุณเลยครับ (ผมเจอกับตัวเองเลยนะ)
pee/01-4090617
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : hutcher
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 08:12  

...ลองอ่านคอลัมม์เชิงวิชาการของคณะวิศวกรรมฯจุฬาลงกรณ์ฯดูสิครับ
...แล้วคุณจะตัดสินใจง่ายขึ้น
...มนุษย์บริการหน้าร้านกับระบบมันคนละเรื่องกัน
...ผมอ่านมาเป็นเดือนๆ ชอบแต่ตอนนั้นเครื่องยังแพง ตังค์ไม่มี
...โปรโมชั่น 780.- พอรับได้บวก ลบ คูณ หาร แล้วคุ้มแม้ว่าอย่างน้อย 18 เดือน
...ถ้าเปรียบเทียบกับระบบอื่นๆ ค่าโหลด 15.-/ครั้ง
...ตัดสินใจเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา 2 เครื่อง
...เรื่องคุณภาพกล้องเรื่องรอง บันทึกหน้าเจ้าของเบอร์โทรต่างๆเวลาสายเข้าก็ ok แล้ว
...การจะนำไป print ยังไงๆต้องรอรุ่นใหม่ๆอ่านเจอ ถึงล้านกว่าพิกเซล มีแล้วยังไม่นำเข้า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: