Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 509 เกี่ยวกับ GPRS แล้วก็คำถามข้อ2ข้ออ่ะครับ ช่วยทีนะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2316
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 509 ????????? GPRS ??????????????2?????????? ????????
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2006 18:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

แล้วของ oraage อ่ะครับ เปิด GPRS ยังไงหรอครับ แล้วเสียตังค์ ยังไงหรอครับ ถ้าเข้าเว็ปอ่ะ แล้วเข้าได้ทุกเว็ปเลยเปล่าอ่ะครับ แล้วอีกอย่างนะครับ คือ ไอโมบาย 509 อ่ะครับ มันโหลดอะไรได้ป่ะ เหมือนกับพวกโนเกียไรพวกนี้อ่ะ เช่น ใบปลิวต่างๆที่มีให้โหลดเยอะแยะ อ่ะแต่ ไม่มีรุ่น ของ 509 ที่บอกว่าโหลดได้อ่ะ แล้ว 509 ของผมมันจะโหลดได้ไหมอ่ะครับ ขอบคุนมากๆครับ Very Happy Very Happy Very Happy
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: 509 ????????? GPRS ??????????????2?????????? ????????
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2006 20:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

บริบูรณ์ ผู้เขียน:
แล้วของ oraage อ่ะครับ เปิด GPRS ยังไงหรอครับ แล้วเสียตังค์ ยังไงหรอครับ ถ้าเข้าเว็ปอ่ะ แล้วเข้าได้ทุกเว็ปเลยเปล่าอ่ะครับ แล้วอีกอย่างนะครับ คือ ไอโมบาย 509 อ่ะครับ มันโหลดอะไรได้ป่ะ เหมือนกับพวกโนเกียไรพวกนี้อ่ะ เช่น ใบปลิวต่างๆที่มีให้โหลดเยอะแยะ อ่ะแต่ ไม่มีรุ่น ของ 509 ที่บอกว่าโหลดได้อ่ะ แล้ว 509 ของผมมันจะโหลดได้ไหมอ่ะครับ ขอบคุนมากๆครับ Very Happy Very Happy Very Happy

เอาไปอ่านเอาเองครับ แล้วจะรู้เอง
http://services.orange.co.th/phonesetting/index.asp

ถ้าผมจำไม่ผิดนะในส่วนค่าบริการนั้น มันจะมีแบบปกติคือ ให้บริการข้อมูลนาทีละ 1 บาท แต่ถ้ามีการ dowload เกิดขึ้น จะต้องเสียอัตราค่าดาวโหลด 0.10บาท/100kb พูดกันง่ายๆ แพง
แต่ถ้าแบบสมัครแพคเกจมันจะถูกมากๆ อ่านเอาเองในกระทู้ข้างล่าง หรือไม่ก็เข้าเวปไซด์เอาเองนะคับ ส่วนถ้าถามว่า 509 นั้นโหลดอะไรได้บ้าง อันนี้ผมตอบไม่ได้เพราะไม่เคยเล่น ถ้าอยากรู้ต้องลองเอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: