Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 O2 Mini ตั้ง Ringtone MP3 ไม่ได้ ครับ ผู้รู้ช่วยที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4787
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : O2 Mini ???? Ringtone MP3 ?????? ???? ????????????
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2006 11:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผม Copy file MP3 ไปไว้ใน folder rings แล้วพอจะเปลี่ยน ringtone ไม่ปรากฏชื่อไฟล์ที่ Copy ไว้ครับ ใน Foto contact ก็ใส่เพลงที่เป็น MP3 ไม่ได้ครับ แต่เล่น File MP3 ใน Windows Media Player ได้ครับ
ROM Version 1.12.00 WWE
saksit11
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? mp3 ???? rings ?? o2 mini
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2006 13:37  

ให้ copy file mp3 ไปไว้ใน ring จะอยู่ใน windows อีกทีนึงเท่านี้ก็สามารถนำ mp3 ให้เป็น rings ได้แล้วครับ
czzii
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2006 09:58  

โดยส่วนตัวแล้ว ผมแนะนำให้แปลงเป็น wma ดีกว่า
file จะเล็กกว่า mp3 แล้วไม่ต้อง patch system เพื่อให้ใช้งานได้ด้วย

แต่ถ้ายังใช้ อย่าลืมลงตัว patch ก่้อนนะครับ
http://www.mrpalm.com/ppc_downloadpage_new.php3?cid=1000&criteria=mp3+ringtone

^-^'
daychachai
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2006 17:02  

ขอบคุณทุกท่านเลยครับ ตอนนี้ใช่ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: