Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 moto t720 จอสีหรือเปล่าช่วยบอกที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2629
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : moto t720 ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2003 18:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

moto t720 ผมดูในหนังสือพิมพ์เห็นแต่เครื่องไม่รู้ว่าหน้าจอเป็นหน้าจอสีหรือเปล่าช่วยบอกผมทีครับ
wut1975
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 06 Jul 2003 22:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

รีบไปซื้อนะครับ เพราะตอนนี้ราคาลดลงแล้วเหลือ 9,900.-
แต่ขอบอกว่าไม่แนะนำ ผมใช้มือสองอยู่ตอนนี้
ถ้าจะซื้อจริงๆ ซื้อ samsung t400 ดีกว่า แต่ซัมซุงก็มีขอเสียนะโหลดผ่าน gprs ไม่ได้
ได้แต่ wap เท่านั้น ก็คือคิดค่าโหลดข้อมูลเป็นนาที แต่ถ้า gprs จะเสียค่าโหลดโดยคิด
เป็น kb ละ .15 บาท
แต่ซัมชุง t400 ก็ดีตรงที่จอสี 65,000 สี แล้วก็เสียงดนตรีเพาะมากๆ 40cord
moto ชิดช้ายเลยทั้ง สี และ เสียง
แต่ก่อนจะซื้อก็ศึกษารายละเอียดให้ดีก่อนซื้อนะครับว่ายี่ห้อไหน รุ่นไหนที่คิดว่าเหมาะกับคุณ
ที่สุดก็พอครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: