Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ BEN-Q P50 บ้างช่วยบอกหน่อยว่ามีดีอย่างไร (กำลังตัดสินใจ)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3308
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ?????? BEN-Q P50 ?????????????????????????????? (?????????????)
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2006 18:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ใครใช้ BEN-Q P50 บ้างช่วยบอกหน่อยว่ามีดีอย่างไร ช่วยกันตอบหน่อยนะคะ
supathong
Year's Star

จังหวัด: ayuthaya
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2006 09:50  

ดีมากเลยครับ ราคาก็ถูก สำหรับเวลาที่จะกดโทรนั้น ไม่ต้องใช้สไตลัสจิ้มเลย ถ้าเล่นใหม่ๆ อาจจะยังไม่ชินนะ แต่ตอนนี้ผมก็ค่อนข้างจะชินบ้างแล้วครับ
mysteron
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2006 12:38  

มี Wifi มีแป้นกดทำให้สะดวกในการใช้งาน ตัวเครื่องใช้วัสดุดี มีคุณภาพ ราคาอยู่ในเกณฑ์ดี เหมาะสม น่าซื้อ
nisitkkj
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2006 20:58  

ช่ายๆ ใช้อยู่คับ ดีมักๆ
ActiveX
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2006 21:05  

Surprised มือสองเท่าไหร่คับ หายากมั้ย และที่ซ่อมหายากมั้ยคับ Razz
santacoss
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 22:32  

http://www.easyforum.biz/smartbenq/index.php?board=6.0 มีกระทู้ ของ คนใช้ P50 ไว้คอย แนะนำ ความรู้ใหม่ๆๆ ครับ ผมก็ใช้ อยู่นะ ครับ มี wifi ด้วย สวยดี ดู แมนดี เวลาใช้ วัสดุ เยื่ยม แข็งแรง กว่า o2 นะ
apache11
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2006 17:21  

ผมกำลังจะซื้อครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: