Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 About Picture...

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 9 / เข้าชม: 4446
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : About Picture...
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2003 15:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนถามผู้รู้ทีนะคะ คุณ Kate ก้ได้ค่ะ เกี่ยวกะรูปที่จะให้โชว์ในเว็บ siam phone เนี่ยะคะ
ต้องทำไงคะ เห็นเวลาเข้าไปที่ setting เค้าจะบอกให้ใส่ URL คืออะไรคะ รบกวนให้คำตอบแบบละเอียด พร้อมขอตัวอย่างทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ....อยากมีรูปน่ารักขึ้นแบบคุณ Kate บ้างค่ะ....
Kate
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: About Picture...
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2003 00:14  

rawinan ผู้เขียน:
รบกวนถามผู้รู้ทีนะคะ คุณ Kate ก้ได้ค่ะ เกี่ยวกะรูปที่จะให้โชว์ในเว็บ siam phone เนี่ยะคะ
ต้องทำไงคะ เห็นเวลาเข้าไปที่ setting เค้าจะบอกให้ใส่ URL คืออะไรคะ รบกวนให้คำตอบแบบละเอียด พร้อมขอตัวอย่างทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ....อยากมีรูปน่ารักขึ้นแบบคุณ Kate บ้างค่ะ....

ทำได้แล้วนี่นา ทำเอง หรือว่าส่งรูปมาให้เว็บมาสเตอร์เราทำให้อ่ะ (ประมาณว่าเราก็ใช้เค้าทำให้เหมือนกันอ่ะ งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่กฤษณ์มากๆ เลยนะคะ ที่ช่วยลงรูปให้เกดคะ)
`Natalie
Year's Star

หัวข้อ : Re: About Picture...
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2003 02:58  

Kate ผู้เขียน:
rawinan ผู้เขียน:

ทำได้แล้วนี่นา ทำเอง หรือว่าส่งรูปมาให้เว็บมาสเตอร์เราทำให้อ่ะ (ประมาณว่าเราก็ใช้เค้าทำให้เหมือนกันอ่ะ งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่กฤษณ์มากๆ เลยนะคะ ที่ช่วยลงรูปให้เกดคะ)

ของกวางก็รบกวนพี่ admin (พี่กฤษณ์) เหมือนกันค่ะ ขอบคุณด้วยคนเจ้าค่ะ อิอิ
เมย์จัง...
Year's Star

หัวข้อ : ????????????...
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2003 14:25  

รบกวนให้พี่เค้าทำให้ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ...ฮิฮิ
Kate
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2003 14:35  

เรารู้ว่า เว็บมาสเตอร์เราจายดีอ่ะ เน๊อะ
`Natalie
Year's Star

หัวข้อ : ?????? ?????????
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2003 22:11  

เห็นด้วยๆ

แว่วๆมาว่าตอนนี้กะลังพยายามจะทำแบบอัพโหลดได้เองด้วยล่ะ รอฟังข่าวอีกทีนะเจ้าคะ ^_^
gus
Year's Star

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 00:58  

ของกัสก้อมีรูปแร้ว เอามาสู้กับของกวางกับเกด กัสสู้ตายค่ะ ไฮ้!!!
`Natalie
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2003 02:23  

gus ผู้เขียน:
ของกัสก้อมีรูปแร้ว เอามาสู้กับของกวางกับเกด กัสสู้ตายค่ะ ไฮ้!!!

อ่ะนะ อ่ะ หลบทางให้ๆ อิอิ
jarupan_tun
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2003 17:05  

ดีใจจังเพิ่งจะใส่รูปลงมาวันนี้เองน่ารักมั้ย ทำง่ายดีแค่ใส่ URLที่อยากได้รูปมาโชว์ อย่างงี้ก็เปลี่ยนได้บ่อยๆแล้ว (ไม่กล้าเอารูปตัวเองมาใส่)
Kate
Year's Star

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2003 10:49  

TeNdEr ผู้เขียน:
gus ผู้เขียน:

อ่ะนะ อ่ะ หลบทางให้ๆ อิอิ

Oh Oh!! หลีกทางให้แต่โดยดีจ้าาาาาาาาาาา
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: