Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีใครใช้ Gigabyte บ้างค่ะ อยากรู้ดีหรือเปล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4943
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????? Gigabyte ??????? ??????????????????
วันที่โพสท์ : 18 May 2006 08:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นในกระทู้มีแต่ Atom กับ Dupod อยากรู้ว่า Gigabyte เป็นอย่างไรบ้าง ดีไหม เพราะตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ Very Happy
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????? Gigabyte ??????? ??????????????????
วันที่โพสท์ : 18 May 2006 12:10  

mooaon22 ผู้เขียน:
เห็นในกระทู้มีแต่ Atom กับ Dupod อยากรู้ว่า Gigabyte เป็นอย่างไรบ้าง ดีไหม เพราะตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ Very Happy

เท่าที่เคยลองใช้งานดูนะครับ
- เรื่องดูทีวี ต้องเสียบชุดหูฟังก่อน ถึงอย่างไรก็ไม่ชัดนัก แต่อาจขึ้นอยู่กับสถานที่ก็ได้
- เวลาสนทนา สามารถแทรกเสียงบรรยากาศให้รบกวนได้ เหมาะใช้กับคนที่ไม่อยากสนทนาด้วย เช่น ตั้งค่าให้มีเสียงภาพยนตร์รบกวน เสียงคนกำลังทำงาน อะไรประมาณนี้อ่ะครับ
- ลองใช้อยู่ประมาณ 2 วัน อาการรวนยังไม่มีให้เห็น
- เป็นอีกรุ่นที่น่าใช้ (พูดถึง รุ่น g smart-i นะครับ)
seamaintain
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 19 May 2006 09:07  

ผมใช้มาเกือบเดือนแล้วนะครับ ไม่มีอาการรวนแต่ว่าช้าเอาเรื่องเลยนะครับอาจจะเป็นไปได้ว่าผมใช้หนักมือไปหน่อยรึเปล่าก็ไม่รู้ Sad แต่ฟีเจอร์ที่น่าสนใจก้อใช้ได้เยี่ยมเลยครับผมขออนุญาติตั้งชื่อเองละกัน ว่าฟีเจอร์หลบเมียหลวงไปหาน้องหนูสำหรับแบ็กกราวด์ไวส์อยากบอกว่ามันเยี่ยมมากครับพี่น้อง Laughing ได้ผลสามารถประชุมได้ยันแจ้ง Laughing แล้วก้อฟีเจอร์เตรียมการฟ้องหย่าสามีเจ้าชู้นะครับอันนี้ยังใช้ได้ไม่เต็มที่นักนะครับแต่ว่าถือว่าโอเคเลยทีเดียวบันทึกเสียงขณะสนทนาได้ชัดแจ๋ว อ๊ะแล้วก็ที่ลืมไม่ได้ก็ตัวนี้มีจีพีเอสนะครับแต่ว่าต้องติดตั้งฮาร์ดแวร์ตั้งค่าไม่ยากนัก รอสักพักครับเดี๋ยวจะมาเล่าการตั้งค่าให้ฟังนะครับเสียงขณะดูทีวีและฟังวิทยุชัดแจ๋ว(ฟังในออฟฟิสก็ยังคงความชัด Razz )แต่ภาพคงต้องโมกันนิดหน่อยนะครับเท่าที่ได้ลองโมดูนะครับเอาสายอากาศมาต่อนะแจ่มมากครับ รับได้เมื่ออยู่ไกลจากสถานีรับ ส่ง สัญญาณก็รับได้ชัดเจณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: