Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 บอกผมทีคับทำไมออน msn บน โอทู ไม่ได้คับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3103
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : บอกผมทีคับทำไมออน msn บน โอทู ไม่ได้คับ
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2006 20:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

มันขึ้นข้อความแบบนี้ ผม ควรทำยังไงดี คับ ผม
Logon to msn messenger service failed because the service is temporarily
unavailable. Plesase try again later กรุณา บอกผมที คับ ขอบพระคุณมากๆ คับ Crying or Very sad
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2006 11:09  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบว่าเป็นโอทู รุ่นไหนครับ แต่ถ้าเป็นพวก อะตอม คงต้อง Connect บ่อยหน่อย อาจเป็นที่ MSN ก็ได้คับ แต่ถ้าเป็นรุ่น โอทูรุ่นก่อนหน้าโหลดตัวนี้ไปเสริมเลย

http://spda.siamphone.com/pocketpc/program/MSN_update_msmsgs8.CAB
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: