Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Spb Pocket Plus ใครเป็นเหมือนผมบ้าง....

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3605
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Spb Pocket Plus ใครเป็นเหมือนผมบ้าง....
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2006 14:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ของผมใช้ v.3.1.2 build 5372 ครับ ...มีปัญหาว่าเมื่อลงแล้วไม่สามารถเลือกเสียงเตือนได ้(กดตรงรูปกระดิ่ง) กดเมื่อไหร่ค้างทันที...แต่สามารถเปิดโปรแกรมต่างๆได ้ตามปกติครับ...ตอนนี้เปลี่ยนไปใช้ของ resco today plugin แทนอ่ะคับ...ต้อง soft reset สถานเดียว.... Crying or Very sad
ถ้าเอาโปรแกรมออกก็จะเป็นปกติอ่ะคับ....(จริงๆชอบที่ มันล้างเมมโมรี่หลังจากปิดโปรแกรมอ่ะคับ...)ใครมีวิธ ีแก้มั่งคับ....
j_blueray
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2006 09:28  

หลังจากทนใช้มาสักอาทิตย์นึง....ตอนนี้เอาออกแล้วคับ Sad ปรากฏว่าเครื่องไม่มีรวน....ก่อนหน้านี้นอกจากที่บอกก็จะมีอาการรวนๆ บ๊องส์ๆ เช่นพอหน้าจอดับแล้วเรียกขึ้นไม่ได้บ้าง โปรแกรมบางตัวก็เอ๋อๆแบบแฮ้งค์ไปเลย....ไม่ไหวแล้วคับตอนนี้เอาออกแระ.. Razz โล่งขึ้นเยอะ...

ตอนนี้อยากได้โปรแกรมที่บอกปริมาณแบตคล้ายๆกับ spb pocket plus แต่ไม่รู้ว่าอะไรดี
แล้วก็อยากได้โปรแกรมที่ปิดโปรแกรมใน ram เหมือน spb pocket plus ด้วยอ่ะคับ
ใครมีขอหน่อยสิครับ jitrapoom@gmail.com
ขอบคุณคับ Wink
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2006 12:18  

มีโปรแกรม O2 Plus น่ะครับ น่าใช้เหมือนกัน

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=172885
j_blueray
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2006 14:52  

คือแบบมีโปรแกรมที่แสดงสถานะแบตอย่างเดียวไม๊คับหรือแบบคำนวณเวลาว่าแบตใช้ได้อีกกี่ชั่วโมงอ่ะ...อยากได้แค่นี้จิงๆคับ จำได้ว่าเคยมีคนเอามาลงอ่ะคับแบบมีแถบขึ้นด้านบนเหมือน spb pocket plus อ่ะคับ จำได้แต่หาไม่เจออ่ะ Crying or Very sad หรือมีตัวอื่นที่คล้ายๆกันก็ได้คับ ตอนนี้ลองใช้ battery pack pro อยู่อ่ะคับ ก็ดีคับแต่รู้สึกว่ามันหน่วงเครื่องมากๆเรย แล้วฟังค์ชั่นบางอย่างก็ไม่ได้ใช้...เอาออกก็ไม่ได้อ่ะคับ Crying or Very sad ถ้ามีรบกวนส่งให้ด้วยนะคับขอบคุณคับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: