Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มีปัญหากับ pocket msn คับช่วยหน่อย....

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3064
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มีปัญหากับ pocket msn คับช่วยหน่อย....
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2006 20:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมใช้ dopod 818 pro แล้วพอล๊อคอินเข้า msn แล้วพอ disconnect แล้วมันก็จะ sign in ให้อัตโนมัติอ่ะคับ Neutral หยั่งงี้ผมก็โดนค่า gprs อ่วมเรยอ่ะดิ...ตอนนี้ลบแอคเคาท์ใน dopod แล้วอ่ะถึงจะได้...ไม่ทราบว่ามีวิธีไหนมั่งไม๊คับไม่ให้มัน sign in อัตโนมัตินอกจากวิธีที่ผมใช้อยู่เนี่ยอ่ะคับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2006 03:42  

ไม่ทราบว่าทุกครั้งที่ Disconnect ต้อง sign out ออกก่อนน่ะครับ เพราะไม่งั้นโปรแกรมมันจะเรียกขึ้นมาใหม่เอง
j_blueray
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2006 09:21  

หายแล้วคับ...ขอบคุณคับ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: