Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากถามเรื่อง memory card ของ O2 Atom คับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3384
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: Virginia, USA.
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากถามเรื่อง memory card ของ O2 Atom คับ
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2006 11:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

คืออยากถามเรื่อง memory card ของ O2 Atom คับ ว่าป็น Mini SD ใช่ป่ะคับ และผมว่าจะซื้อตัว 2 GB มาใส่อ่ะคับ แต่คนขายบอกว่า เครื่องบางล็อตอ่านได้ บางล็อตอ่านไม่ได้ จิงรึป่าวคับ แล้วเค้ายังบอกว่า ถึงอ่านได้ก็ช้า สรุปแล้วควรซื้อที่ความจุเท่าไหร่ดีคับ Question
meng_atom
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2006 12:02  

ซื้อ mini sd card ขนาดแค่ 1 gb ก็พอครับขนาด2gb รู้สึกว่าจะมีปัญหาอย่างที่คนขายบอกแหละครับ ได้ยินมาเหมือนกัน
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2006 01:39  

ลองเอาเครื่องไปใส่ดูเลยครับถ่ายรูป ย้ายเพลงไปมา ลองฟังเพลง ตั้งริงโทน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: