Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวน คุณ เชษ นิดนึงครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3212
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวน คุณ เชษ นิดนึงครับ
วันที่โพสท์ : 19 Nov 2006 00:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ว่า ผมใช้ โปรแกรม ทำ Theme คือโปรแกรม Theme Generator อะคับ
แล้วรูปผมใช้สีขาว ซึ่ง เมื่อกด Start ที่ PPC แล้ว ตัวหนังสือ ในแถบ Start ก็เป็นสีขาวผมอยากจะปรับให้เป็นสีอื่น ทำอย่างไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับบ
O2 Mini
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2006 18:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ในแถบ ที่เรากด Start แล้วนะคับ ที่เป็นแนวตั่ง ขึ้นมาอะครับ จะเปลี่ยนยังไงหรอคับ ขอโทษ ทีนะคับ หาไม่เจอ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: